Bảo Lộc Tìm Tài Xế Xe Ben

Cần tài xế chạy xe ben đổ đất có kinh nghiệm . Ngày 450k bao cơm trưa làm tại bloc, xe ben 9tấn . LH 0825201201 gặp Cảnh

Last edited:
ngu. ban tao o dat lat b2 chay ben 15t đầy. thang chủ lo het đeo toi may lo
Ăn nói ngu như con chó. Tao xúc phạm con mẹ gì mày chưa mà mày ăn nói kiểu đó. Đm bằng b2 đi xân xi chạy trên 3t5. Đói quá làm liều hả. Chủ lo đến lúc va chạm xem m có đi tù lòi mắt ra không. Bố mẹ m k dạy mày ăn học làm người sao mở mồm ra là thối vậy con chó

Ăn nói ngu như con chó. Tao xúc phạm con mẹ gì mày chưa mà mày ăn nói kiểu đó. Đm bằng b2 đi xân xi chạy trên 3t5. Đói quá làm liều hả. Chủ lo đến lúc va chạm xem m có đi tù lòi mắt ra không. Bố mẹ m k dạy mày ăn học làm người sao mở mồm ra là thối vậy con chó
Thôi bằng nó bằng mua, nó biết cái gì là tải đâu, chưa có kinh nghiệm xe ben chạy dc ko fen,

Thôi bằng nó bằng mua, nó biết cái gì là tải đâu, chưa có kinh nghiệm xe ben chạy dc ko fen,
Mình nói chuyện đàng hoàng mà nó chửi mình vậy coi có tức không. Cho dù chủ nó có lo cho chạy k cần bằng đến lúc va chạm dù mình đúng cũng thành sai hoàn toàn. B2 8 năm nghe mà khiếp. Chạy không bằng ngta chạy ráng mà lên giọng dạy đời.

Thôi bằng nó bằng mua, nó biết cái gì là tải đâu, chưa có kinh nghiệm xe ben chạy dc
chưa có kinh nghiệm thì phải có người đi theo tầm 2 3 ngày chỉ bác ơi. Xe ben đổ đất nó k giống chạy trên đường trường. K có kinh nghiệm dễ bị lầy lún ben nghiêng có khi úp xe luôn.

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái