Bảo Lộc Vạch Mặt Head Tâm Anh Quá “ Bất Tâm”....

nick meohoang : TA còn 1 banner quảng cáo góc bên phải kìa, bơi vô đó complain cho đủ vốn đi.

nick meohoang : TA còn 1 banner quảng cáo góc bên phải kìa, bơi vô đó complain cho đủ vốn đi.
Đâu bạn mình ko thấy. Lý do hàng đầu mình đăng bài này ko phải để comlain TA mà lý do chính là mình ko muốn có thêm nạn nhân nào phải khổ sở vì TA nữa các bạn ạ

Last edited:
Vừa ăn cướp vừa la làng mày làm vậy là tự đặt mình vào nguy hiểm và góp phần làm TA bể nợ nhanh hơn!!! Truyền ah. Mình nói quá đúng nick ( về đâu) đúng là người của TA
Ôi trời ơi nói trúng tim đen nó tức nó sùng máu lên nó phun cứt tùm lum kìa anh em. Mau mau tránh ra không lại thối ình cả đám bây giờ

Xác minh dựa trên cơ sở nào bạn, bạn xác minh nick “về đâu” luôn nhé
Nick của Truyền Tâm Anh là " Định Vị Nghe Lén". Thầy thợ Bảo Lộc ai cũng biết. Mình gọi điện thoại la nó vì nghĩ nó lập Nick mới lên đây chửi bạn , ai dè không phải nó .Mình đính chính vậy vì tránh hiểu lầm. Còn vấn đề bạn đang Thảo Luận thì mình đâu có nói gì đâu , mình hiểu mà :)

Nick của Truyền Tâm Anh là " Định Vị Nghe Lén". Thầy thợ Bảo Lộc ai cũng biết. Mình gọi điện thoại la nó vì nghĩ nó lập Nick mới lên đây chửi bạn , ai dè không phải nó .Mình đính chính vậy vì tránh hiểu lầm. Còn vấn đề bạn đang Thảo Luận thì mình đâu có nói gì đâu , mình hiểu mà :)
Vậy còn số dt 0969317676 la của ai? và cái nick “ về đâu “ ghi tên truyền là sao bạn? Người tên truyền bạn có quen? Vụ án này chỉ có anh cupid mới biết đc sự thật!!!!

Ảnh đính kèm

51.4 KB · Đọc: 45
Last edited:
Vậy còn số dt 0969317676 la của ai? và cái nick “ về đâu “ ghi tên truyền là sao bạn? Người tên truyền bạn có quèn?
Mình chả liên quan gì đến Tâm Anh & cũng chả mua bán gì qua lại cả. Yamha thì mình ra Tuấn Lộc Thắng . Honda thì mình ra Bảo Khánh . Su thì mình ra Tân Vũ Phương. Thằng Truyền nó là em mình , nó chả ngu gì lên đây " Lạy Ông Tui Ở Bụi Này " . Bạn hiểu ý mình nói chứ . Chúc bạn thành công .

Mình chả liên quan gì đến Tâm Anh & cũng chả mua bán gì qua lại cả. Yamha thì mình ra Tuấn Lộc Thắng . Honda thì mình ra Bảo Khánh . Su thì mình ra Tân Vũ Phương. Thằng Truyền nó là em mình , nó chả ngu gì lên đây " Lạy Ông Tui Ở Bụi Này " . Bạn hiểu ý mình nói chứ . Chúc bạn thành công .
ok

Em cám ơn anh tí đã đính chính giúp em cái thằng mà ném đá dấu tay rôi sẽ có lúc thò đầu ra thôi anh ạ cây ngay k sợ chết đứng anh ạ
Đúng rồi! Cay ngay ko so chet dung. Bạn cho mình hỏi nick “về đâu” có phải của bạn ko vây? Bạn hãy chứng minh cho moi nguoi thấy “ cây ngay ko sợ chết đứng” đi bạn!!!!

Ảnh đính kèm

51.4 KB · Đọc: 43
    107.7 KB · Đọc: 47
    172.7 KB · Đọc: 38
    202.5 KB · Đọc: 41
Last edited:
Em cám ơn anh tí đã đính chính giúp em cái thằng mà ném đá dấu tay rôi sẽ có lúc thò đầu ra thôi anh ạ cây ngay k sợ chết đứng anh ạ
Nếu nick " về đâu" là của bạn thì lần sau đừng làm vậy nữa !!! bạn đừng xúc phạm đến thanh danh người khác. Nếu mình làm ảnh hưởng đến thanh danh và uy tính của TA, mình hy vọng TA đừng bỏ qua cho mình!!!!!

Last edited:
Thời gian ko chờ đợi ai!!!!!... tôi kêu gọi những ai đã từng là nạn nhân của TA hãy lên tiếng ngay bây giờ để góp phần thanh lọc thị trường xe máy BL. Xin khẳng định mình ko bức xúc với các bạn ktv va người quản lý....mà mình muốn nói đến vấn đề bật đèn xanh của lãnh đạo công ty nên buộc xảy ra tình trạng khốn nạn trên. Đây là " tâm thư" của mình và dám lấy hết danh dự bảo đảm đây là sự thật 100/100

Chinh xác la vay do các ban.tu van...tu van va moi tien...moi tien :(
Thời gian ko chờ đợi ai!!!!!... tôi kêu gọi những ai đã từng là nạn nhân của TA hãy lên tiếng ngay bây giờ để góp phần thanh lọc thị trường xe máy BL. Xin khẳng định mình ko bức xúc với các bạn ktv va người quản lý....mà mình muốn nói đến vấn đề bật đèn xanh của lãnh đạo công ty nên buộc xảy ra tình trạng khốn nạn trên. Đây là " tâm thư" của mình và dám lấy hết danh dự bảo đảm đây là sự thật 100/100

XE bạn đang chạy êm mk vào TA thay láp xong bị kêu rất có khả năng nv TA quên lắp loong đen thép của bộ láp vào. Nhớt láp thiếu cũng kêu.... Góp ý cho bạn
TA châm nhớt láp thiếu cho mình bạn ạ. Cham co 160cc ah trong khi dung phai la 240cc. Ko biết có làm gì láp mình ko, nhưng sau khi ra TA xong là kêu.

TA châm nhớt láp thiếu cho mình bạn ạ. Cham co 160cc ah trong khi dung phai la 240cc. Ko biết có làm gì láp mình ko, nhưng sau khi ra TA xong là kêu.
Châm thiếu nhông láp hay bị kêu. Khó chịu lắm bạn. Bộ láp khó chịu lắm. Nhân viên TA thì lm dc j đâu bạn. Bỏ tiền học 3 tháng lấy bằng vào làm thui. Lm j có kinh nghiệm. Đoán bậy bạ cho khách thay ăn % thui

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái