Đà Lạt Vẻ Đẹp Dung Dị, Mộc Mạc Và Gần Gũi Của Nội Thất Truyền Thống

Vẻ đẹp dung dị, mộc mạc và gần gũi của nội thất truyền thống

Sự góp mặt của những món phụ kiện trang trí nhà được làm từ chất liệu mây tre đan chắc chắn sẽ chiều lòng những ai yêu thích vẻ đẹp dung dị, gần gũi.

Những món đồ được làm từ chất liệu mây tre đan luôn làm chị em yêu thích Máy tạo hương thơm trong phòng vẻ thanh bình, giản dị yêu thích.

Vẻ mộc mạc và sự thân thuộc của chất liệu này chính là lý do khiến nó dành được nhiều cảm tình yêu thích Máy khuếch tán tinh dầu đến vậy.

Bạn đã quen thuộc với những đồ nội thất được làm từ chất liệu mây tre đan như bàn trà hay ghế.

may-tao-mui-thom-tinh-dau-cho-dien-tich-lon-d1000_tbn_1584322029.jpg

Song có lẽ bạn đã bỏ sót vài công dụng khác của những món phụ kiện dùng trong trang trí nhà được làm từ chất liệu này.

Bạn đã sắm cho mình những chiếc giỏ lưu trữ hay thiết kế chụp đèn từ chất liệu dân gian này chưa?

Có lẽ bạn sẽ tìm được vài ý tưởng tuyệt hay cho căn nhà của mình với chất liệu mây tre đan từ những gợi ý ngay dưới đây.

1. Dùng để lưu trữ

Những chiếc giỏ tre đan lớn nhỏ đều có thể phục vụ mục đích lưu trữ đồ dùng gia đình hằng ngày của bạn.

Với những chiếc giỏ kích thước lớn, bạn có thể dùng để đựng quần áo, đồ chơi trẻ em, hay rau củ quả trong nhà bếp.

Điều tuyệt vời và hay ho hơn nữa là bạn có thể dùng chiếc giỏ nhỏ để đựng những món đồ với kích thước tương tự như đồ trang sức, chìa khóa,…

2. Dùng để trồng cây cảnh

Và giờ thì bạn lại có thêm một gợi ý mới lạ cho thú chơi cây cảnh trong nhà.

Những chiếc bị từ chất liệu mây tre đan sẽ thay thế những chiếc chậu sứ nặng nề quen thuộc thường thấy.

3. Những chiếc chụp đèn

Những chiếc chụp đèn từ chất liệu mây tre đan, lại sao không?

Chắc hẳn bạn sẽ bất ngờ vì tính thẩm mỹ, vẻ độc đáo lạ mắt mà chúng mang đến không gian sống gia đình.

4. Đồ trang trí

Không gì là không thể, bạn có thể dùng những món đồ mây tre đan theo cách trang trí Máy tạo mùi thơm trong phòng dưới đây.

Đừng quên sự sáng tạo là không giới hạn và bạn còn ngại chi khi không đem những điều thú vị này đến chính ngôi nhà thân yêu của mình.

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái