Bảo Lâm Bán chồi, cây non ghép

Chuẩn như thế nào ,sương cá bung mạnh ko ,mùa này có bi rụng trái ko ,bac cho e ty thông tin về giống của bác thiện trường nhà nhiều nhug ko đạt tieu chuẩn

Jong cafe cao san nao cung nhu nhau.nang suat cung z.wan trong co cham hay k thuj.k cham thj jong nao cung vat dj.cung mot jong ng nay cham tot thj dat.ng k cham thj xau nag suat jt.

Nhất nước nhì phan tam cần tu giống ,4 khau này là ko thể thiếu ,nha m đã và rất nhiều loai giống nc là da hệ... Thiện trường đã từng ăn rui cắt đi ghép lại giống khác giờ lại cắt ghep thiện trường trở lại, cafe nhà e hiện đang giữ mức 8tấn trên 1hac ta ,muc phân thuốc phải chi cho mỗi sao = 12 đến 13triệu ,phải nói là chăm hơn chăm con nhung ma giờ này thiện trường thải trái thấy sot xa

k fải đâu bạn.trong lộc thành hay ở lộc an cafe rung trai nhìu lm.nhà vườn nào cũng fải lên tiếng.nhưng có cho~ cafe k bị rung bạn ah.

nói như bạn 1ha một năm mất tới 120tr đến 130tr.mà đặt 8t cũng k j là ghê.ngta một năm mất có 60tr đến 70tr mà cafe z đất như vườn bạn mà thậm chí còn hơn.mọi chúng đầu tư nhìu z vườn cafe k sợ thua.wan trong cân đối lượng fan bón cho cây hợp lý là đạt ah.

Nhất nước nhì phan tam cần tu giống ,4 khau này là ko thể thiếu ,nha m đã và rất nhiều loai giống nc là da hệ... Thiện trường đã từng ăn rui cắt đi ghép lại giống khác giờ lại cắt ghep thiện trường trở lại, cafe nhà e hiện đang giữ mức 8tấn trên 1hac ta ,muc phân thuốc phải chi cho mỗi sao = 12 đến 13triệu ,phải nói là chăm hơn chăm con nhung ma giờ này thiện trường thải trái thấy sot xa
Cham du vay.ng ta cham kug chi mot nua bak thoi la da tot du

Cham du vậy ,có mà chết cây a, 1 h 1 năm mình chi cham 50t là quá rồi, ae cu al cho mình để biết thông tin them ,mình làm giống đã được 10 năm rồi
Cham du vậy ,có mà chết cây a, 1 h 1 năm mình chi cham 50t là quá rồi, ae cu al cho mình để biết thông tin them ,mình làm giống đã được 10 năm rồi
Cảm ơn ae đã quan tam

Nc la ai noi một mẫu mà chỉ chi phí hết có 50tr mà đạt sản lượng 8 tấn /mẫu thi ko tin dc vi e chưa thấy ,12 tấn /mẫu e dc thấy thực tế rui nhug muc độ chăm bón thì trên 100tr phân thuốc chưa kể công cán .con hiện tại o đây cũng giống thiện trường trên 7năm tuổi mức độ chăm cũng như bác nói 5đến 60triệu /mẫu nhưng sản lượng đỉnh lắm thì 4,5đến 5tấn là hết đát rui

Tuy rằng sản lượng cua 8 tấn những từng năm se tăng chu ko có thụt,va tất nhiên cái chi phí e bỏ ra 12 triệu / sào thi chắc hẳn e se phải có số lượng 1tấn /sào ,nc là cho nó ăn nhiu thì m se có thu nhiều,nhug chi tinh với số lượng đất ít khoang 2mau lộn Lại con hơn thì tiền hoi to với số nhùi thi cug hoi khó làm ,con it đất thi mình minh lấy sản lượng làm lời thui ,bac bỏ ra 50trieu /mẫu bac thu về 5tấn tru chi phi tất tật bác ăn 2 đến 3tấn ,con e bo ra 120tr /mau e thu ve muc binh quan 9tấn tất ca chi phí e dc an 4 tấn .tinh chung quy ra thì đăng nào cug lời một nửa nhug một đầu mẫu của e vẫn lời hơn so với bác /vụ .e thi e ko rõ sản lượng cafe cua bác ,những mà hiện tại thi nhug người đã có cafe 10tấn /mẫu thi e chua thấy ai chăm dưới 100triệu một mẫu

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái