Bảo Lộc Ban Ga Noc Asiall

Nếu không phải thì vào gáy liên tục rồi đúng không ace đây câm như hến ace mua gà của ông này cẩn thận tốt nhất đừng nên mua

Xin chia buồn cùng ae. Nhân tiện đây mình cũng xin nói rằng gà asil rất dễ nhận biết nha để tránh mua nhầm mình sẽ nói một số đặc điểm của gà asil nếu sai mong ae bỏ qua. Lưng to. Lông sát. Mặt hơi ngắn. Lên tay thì như cục sắt...thiếu ae mấy tấm hình nha. Mình đang có 1 con trên 75 máu siêu tuy ko thuần 100% nhưng sẽ phản ảnh cho ae thấy con siêu rặt ntn thank ae

Ai cần gà con 50 siu 50 my thi inbox zalo 0917.13.03.79.cai gi cung co cai gia cua nó. Ban ga chuẩn gia cao thi chửi. Ban ga đểu giá re bay vao mua về ko cu cung chuoi. Nghi di nghi lai do dau ma no lua dc minh. Co phai do minh ko hieu ro ve dòng gà siu no ntn cung nhu gia tri cua no. Thi no moi loi dung diem do ma di lua dao. Neu anh em biet choi ga thi nhin con nay thi biet ngay la siu thit roi.

Nhincho ki vo tao mua ve nguoi ta map wa ki thich nuoi ban lai co 2/300 thich thy mua ko thy thoi co ai ep dau mua roi ve chưa boi om som co thang nao ma choi ga ma ga da dc ma ban ko co may thang khung moi ban

Ảnh đính kèm

228.5 KB · Đọc: 33
Lồn cha mày nói cứ như đúng rồi gà bể gà thua thì có sao nói vậy đi.. vỗ ngực xưng tên nào là gà ăn 4.5 cái..lì đá cựa..ko thì gà zin. Nhưng thật chất đâu có phải..gà hay ko bán là một chuyện..còn gà tào lao quảng cáo rõ nghê là lừa đảo ăn vài trăm ngàn..mày bán gà ko có tâm..lớn hai màu tóc rồi. Mà cứ để mấy đứa cháu nó gọi = thằng thì mày đéo có tí ki lô gam nào.ai ko biết mua gà mày. Chỉ đc một lần.. cả bảo lộc. Mày bán ai cũng chửi..tao ko cần nói chắc mày cũng biết..tiện tao nói luôn.. có ngày sẽ ko ai chửi mày nưa. Mà nó off lại zô ném đá chết mẹ mày

Ai cần gà con 50 siu 50 my thi inbox zalo 0917.13.03.79.cai gi cung co cai gia cua nó. Ban ga chuẩn gia cao thi chửi. Ban ga đểu giá re bay vao mua về ko cu cung chuoi. Nghi di nghi lai do dau ma no lua dc minh. Co phai do minh ko hieu ro ve dòng gà siu no ntn cung nhu gia tri cua no. Thi no moi loi dung diem do ma di lua dao. Neu anh em biet choi ga thi nhin con nay thi biet ngay la siu thit roi. View attachment 329208 View attachment 329209 View attachment 329210
Chuẩn luôn a long..hình đầu là ail boot phải ko..dòng này thường là mòng trích chân vuôn mắt trắng.mỏ hột bắp.lưng trái tim.lên tay như bê tông

Chuẩn luôn a long..hình đầu là ail boot phải ko..dòng này thường là mòng trích chân vuôn mắt trắng.mỏ hột bắp.lưng trái tim.lên tay như bê tông
Ai cần gà con 50 siu 50 my thi inbox zalo 0917.13.03.79.cai gi cung co cai gia cua nó. Ban ga chuẩn gia cao thi chửi. Ban ga đểu giá re bay vao mua về ko cu cung chuoi. Nghi di nghi lai do dau ma no lua dc minh. Co phai do minh ko hieu ro ve dòng gà siu no ntn cung nhu gia tri cua no. Thi no moi loi dung diem do ma di lua dao. Neu anh em biet choi ga thi nhin con nay thi biet ngay la siu thit roi. View attachment 329208 View attachment 329209 View attachment 329210
Con gà ramburi 1k5 bữa nay 1k4 àk..chủ nhật này ra trường lại hệ a.

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái