Bảo Lộc Cá Bảy Màu - Tết 2022

Bạn kím đâu ra đc loại này mình nhập tận bên thái về á
Mấy đứa bạn cho một cặp trống mái về nuôi, cứ nói hàng thái chứ dòng này cứ lai gần thì màu nào cũng ra hết, nguồn gốc cá 7 màu ko phải ở thái đâu bạn, dân ta cứ chuộng hàng ngoại nên cái gì hay hay là của thái

Đen full black trước tớ bán 3000₫/con, do tớ ko nuôi riêng nên nó lai tạp nhiều, còn màu trắng ít thấy, nhưng nếu có thì cũng 3000₫/con bạn gửu hình cho mình ik nếu ok thì mình mua ,2,3 chục con j đó

Đen full black trước tớ bán 3000₫/con, do tớ ko nuôi riêng nên nó lai tạp nhiều, còn màu trắng ít thấy, nhưng nếu có thì cũng 3000₫/con

bạn cho mình xem hình mấy con cá đó ik nếu đc mình mua mười mấy con về nuôi

Đen full black trước tớ bán 3000₫/con, do tớ ko nuôi riêng nên nó lai tạp nhiều, còn màu trắng ít thấy, nhưng nếu có thì cũng 3000₫/con

bạn cho mình xem hình mấy con cá đó ik nếu đc mình mua mười mấy con về nuôi
Giờ chỉ có màu đỏ là chủ yếu thôi bạn, màu đen nuôi tập thể nó ko ra màu, với lại lai tùm tum hết rồi

Mấy đứa bạn cho một cặp trống mái về nuôi, cứ nói hàng thái chứ dòng này cứ lai gần thì màu nào cũng ra hết, nguồn gốc cá 7 màu ko phải ở thái đâu bạn, dân ta cứ chuộng hàng ngoại nên cái gì hay hay là của thái
ng ta chơi cái vây to trên lưng đó bạn còn gọi là mega còn hàng vn 60k 1 cặp vây to 100k 1 cặp

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái