Bảo Lộc Cần Tuyển Nv Sales

Xin chào mọi người ! .
Hiện tại bên cty mình đag cần tuyển nv sales , ngành hàng tiêu dùng.
Cơ cấu: lcb và phụ cấp= 4tr/ tháng
Cộng thưởng Ds và các kpi khác
yêu cầu: có xe gắn máy , yêu thích cv bán hàng. Có khả năng làm vc đồng đội, có trách nhiệm trong cv...

cách đây 10 năm tôi đi làm sale cho một số cty như dầu gió , cafe , nước mắm , lương cơ bản cũng 4tr/tháng . xăng hồi đó chưa tới 10k/lit. cơm bụi có 10k / đĩa . uống ly cafe đen /7k hút gói thuốt hero 10k , tiền phong trợ 400k/tháng , 1tuan chỉ tụ tập với bạn nhậu nhẹt theo kiểu cty hết 200k . chưa tính chi phí xài cá nhân linh tinh . hẹn hò với bạn gái chỉ dám đi loanh quanh bát phở cho tốn tiền xăng thôi rồi vô công viên tới khuya thì vào hủ tíu gõ ven đường làm 2 tô hết 20k chứa nó thì làm ly nước sâm 5k nữa. vậy thôi mà trong vòng 5nam ở sg tháng nào cũng phải đt về nhà " má ơi" " 2tr" riết rồi thành quen mỗi lần gọi về là nghe " xin 2tr đúng chưa khi nào gửi " kết quả nhận đc sau 5nam làm sale chỉ vỏn vẹn 2 chữ " vô cảm" vì phải vô cảm mới bán đc hàng . gió vô tình thấy đang tuyển sale 4tr làm tôi nhớ ngày xưa quá , con số 4 huyền thoại của tôi đây mak. cảm ơn ad bài nhé . có ae làm sale nào giống tôi hông ta

Tùy theo mỗi người . Theo mình làm sales phải có tâm , khi bạn coi kh là người thân của mình thì k có từ vô cảm đó

Tùy theo mỗi người . Theo mình làm sales phải có tâm , khi bạn coi kh là người thân của mình thì k có từ vô cảm đó
thật sự thì đã làm qua nhiều cty nhưng mình xin thưa tới giờ nếu có ai hỏi mặt hàng mình đã bán qua đó tốt xấu thế nào mình biết chết liền. lúc còn làm chỉ biết vận dụng hết khả năng để ra hàng thôi . cũng như nhiều bạn trẻ bây giờ cứ hay nhập mấy thứ hàng rẻ của trung quốc về bán onlin đầy trên mạng rồi bán cho người thân + quen + mới quen v v ..mà có biết tác hại của thu minh ban đau tu nhung bo quan ao vai chuc k toi kg trai cay cung vai k chỉ biết có lợi là ban . mình đang nói tới cv của sale chứ ko có í nói gì về bạn đừng hiểu lầm tội mình nha hj

thật sự thì đã làm qua nhiều cty nhưng mình xin thưa tới giờ nếu có ai hỏi mặt hàng mình đã bán qua đó tốt xấu thế nào mình biết chết liền. lúc còn làm chỉ biết vận dụng hết khả năng để ra hàng thôi . cũng như nhiều bạn trẻ bây giờ cứ hay nhập mấy thứ hàng rẻ của trung quốc về bán onlin đầy trên mạng rồi bán cho người thân + quen + mới quen v v ..mà có biết tác hại của thu minh ban đau tu nhung bo quan ao vai chuc k toi kg trai cay cung vai k chỉ biết có lợi là ban . mình đang nói tới cv của sale chứ ko có í nói gì về bạn đừng hiểu lầm tội mình nha hj

Bây giờ làm sales mà k am hiểu được sản phẩm mình đang bán ntn , k có chiến lược tính toán thì chắc phải pó tay với nghề này. Thế đấy cv nhìn vô tầm thường nhưng mấy ai làm được đúng nghĩa đâu

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái