Bảo Lộc Cảnh Báo Các Npp

Mình tên phương. Là chủ npp đông anh. Có một trường hợp như sau.
Có một người lấy tên họ dã để Đi làm sele. Click49 hay đăng tuyển người làm lấy nick tên xuân ngọc.
Nhưng thực tế không phải tên ngọc
Mà là vũ Thị năm. Nhà ở hoà Nam Di Linh
Cách đây mấy tháng năm này vào làm Cho npp của mình. Làm Cho hóa mỹ phẩm az
Trong thời gian làm việc hay ứng tiền npp
Mình Thay hoàn cảnh bị chồng bỏ nuôi Con thơ nên cũng Cho ứng lương trước rất là nhiều lần, mình cảm thông cảnh nghèo khổ của năm. Nên đứng Ra bảo lãnh Cho làm giám sát bán hàng bên snach binzen, sau ct chuyển Qua làm đại lý. Công Ty Cho nghĩ việc tất cả nv, năm vào làm là Do npp bảo lãnh. Chứ năm hoàn toàn không đủ khả năng làm gs, không biết sử dụng máy tính. Mình là người Cho mượn tiền mua máy tính, khi nghĩ việc không trả nợ Cho npp mình. Mình báo ct giam lương của năm lại.đồng thời có giam luong của 1 nv tên công đồng bọn với năm. Số tiền là 2,700vnd nhưng công đã ứng trước npp 1,000 000d nhưng khi năm đến để chốt tồn Kho. Thì âm Kho npp 15.089 700d ,theo tính lương của ct là nhân Cho 12 phần trăm. Thì thử hỏi npp Sai ở chỗ nào. Nhưng năm và đồng bọn đã đăng lên click 49 nói xấu npp là ăn chận lương nv luong nv có gmail từ công Ty về thử hỏi npp mình ăn bằng cách nào. Mọi sự việc npp cũng trình bao Cho công An Tp bảo lộc. Đang Cho thu thập chứng cứ. Để lấy lại công bằng Cho npp mình. Năm còn dám dã chữ ký npp. Và tự làm Con dấu giả mạo. Để gửi xuất nhập tồn về công Ty, khi Npp nào hay bạn sele nào để ý Con người đó mà tránh Xa. Vì loại người ăn cháo đá bát như vậy rất nguy hiểm. Mình còn giấy viet nhận nợ. Và cam kết những gì mình nói trên có chứng cứ.

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái