Bảo Lộc Cảnh Báo Điện Thoại Vũ Huy Lừa Đảo Bán Hàng Dựng

có đợt thay nút nguồn cây LG bên viễn mobile hết 120k dc gần 1 tháng tèo luôn, đem về tiệm gần nhà thay có 30k xài bền tới giờ
Viễn mobile bữa nay chuyển ra ngã 4 khu 6 to vật vã,k biết chi nhánh hay đổi chỗ đổi vận :)

Viễn tín bán đồ ok nhưng có ông thợ cùi bắp vãi ra ý.mình thay nút nguồn mà còn làm chập mẹ máy,đem về sạc k vô,nóng máy hư luôn.a chủ làm ăn cũng ok,có sao nói vậy nhưng a thợ chắc tay non,sida vãi
vien tin ban hang toan tao lao
ghet nhat con nho deo mat kinh ban hang ' deo biet gi ve dt ma cung dung ban

vien tin ban hang toan tao lao
ghet nhat con nho deo mat kinh ban hang ' deo biet gi ve dt ma cung dung ban
trước mình cũng mua vài cây bên viễn tín, tới đó sửa máy cũng nhiều, nhưng từ cái đợt đầu năm ngoái mua trúng cây g2 lỗi mà bán giá cao thế là cạch mặt luôn

Ngày trước có con samsung s2 bị treo logo dem đến đó chạy lại làm thế nào chết boot luôn.rồi trả lại cho mình máy chết kêu ko sua dc.trong khi mình mang máy đến thì còn lên nguồn . Cãi nhau nhưng phải chịu thua ôm máy về đem đi tìm dịch vụ cứu boot nhung không được đành đem về cho con làm đồ chơi.giá lúc mua lại là 8tr. Chừa tới già. Con lạy viễn tín tới giờ luôn

Ngày trước có con samsung s2 bị treo logo dem đến đó chạy lại làm thế nào chết boot luôn.rồi trả lại cho mình máy chết kêu ko sua dc.trong khi mình mang máy đến thì còn lên nguồn . Cãi nhau nhưng phải chịu thua ôm máy về đem đi tìm dịch vụ cứu boot nhung không được đành đem về cho con làm đồ chơi.giá lúc mua lại là 8tr. Chừa tới già. Con lạy viễn tín tới giờ luôn
Treo logo mà chạy mất luôn boot thì quá tài :D

thằng thành tín 2 ngay đầu cầu trắng.
thay kính con s7560 đòi 250, trả 180 vì trước đây thay ở lộc an có 180.
Nó ok xong bung máy ra 1 lúc rồi kêu kính 180 xài ko được nên nó thay loại 250. nó bảo là hàng zin. ( zin con mắt nó, logo thì mờ, đèn nút cảm ứng thì lòe tèm lem. Đéo muốn chửi)
mợ nó thay xong bị chặn cảm ứng tiệm cận. ( gọi mà chưa đưa lên tai nghe là nó đã tắt màn hình rồi) xong nó lấy mỏ hàn gỡ luôn cảm ứng ra bảo là hư cảm ứng.
Mẹ nó lừa gà.
Đéo thèm cãi. Cạch luôn từ đó.
A e cẩn thận né nó giúp

Ae cãi nhau, chửi bới , có giải quyết đc j ko .... Thay vì làm ồn ào vậy sao ko ngồi lại nói chuyện cho thoả đáng ,rõ ràng ... Đời có vay có trả hết có ai a ko của ai đc j .
Mình cũng làm tiệm. Mình ko bệnh ai nhưng các bạn nói j cũng suy nghĩ nhiều khía cạnh tý ... Đừng quy chụp tất cả...
Ngta mở 1 cái cửa hàng là đã làm dám chịu rồi . Các bạn tạo 1 cái nick ko ai biết bạn là ai rồi vào nói ngta thế này thế kia ko hay lắm . Thấy vì vậy các bạn ra thẳng thắn nói chuyện với ngta giải quyết 2 bên vui vẻ . Như thế có hay hơn , có tốt đẹp hơn ko .
Đầu tuần chúc các bạn may mắn , vui vẻ ... Chuyện ko vui bỏ đi , điều này mắn sẽ đến bạn ...

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái