Bảo Lộc Gui Cac Ban

Tinh hinh la ba xa thich cai dt de cam tay chup hinh nhung ox ko cho vi co ipad roi vo che la to wa.vo len mang vao click rao doi ipad lay dt ox ko bit the la co 1 ban doi cho vo cai iphone 4 va vo dem ipad moi tinh dua cho nguoi ta lay iphone 4 ve vo ko bit gi ve dt nguoi ta dua the nao vo dem ve vay la xac pin ko vao ko co viber trong khj do vo da noi voi nguoi doi la vo can 1 dt cam tay xai tot va co viber de vo nt voi ban be ko ton tien cuoi cung iphone 4 ko xai dc vo goi dt noi tra lai va lay lai ipad nguoi ta noi ban ipad di roi vo ve nha khoc nuc no vj dt ko dung duoc vo noi tai sao nguoi ta lai ko co luong tam dua cho vo cai dt ko xai dc trong khj do vo noi voi nguoi ta la vo ko biet j ve dt chj mong nguoi ta that tha giong minh ai ngo ho lua dao vo ho ko co luong tam vo dem dt ra tiem hoi ho noi dt nay co may tram thoi vo ve lai khoc tai sao lai ko co luong tam connguoi dt ko xai dc thi noi ko xai dc doi cho nguoi ta lam j chu.sao ko co luong tam vvay day la bai hoc dang gia nhat trong cuoc doi cua vo. Vo van khoc,toi nghiep su that tha cua vo da bien minh la 1 ke ngoc de ten kia lua dao,that la dang so cho su gia doi cua con nguoi,

Kho cho con vo dai wa gio om mat khoc, ko le lai chui thi ko danh vi co ay dang buon chi bjet noi thoi cua di thay nguoi vay.bai hoc nho doi nhe.ai bao dua doi

Hoi nay moi dt cho ten kia ma no ko nghe may bac nao biet so dt nay ko 0937054041bac nao bjet ban nay ko noi ban ay tra lai ipad cho vk minh ko no khoc toi nghjep dt thi ko xai dc.huhu

Dựa vào sđt em tìm được thông tin nó sinh năm 1988, buôn bán điện thoại ở Hà Giang, anh đi tìm thử, nó đang đăng bán xe có tấm hình anh xem thử có biết chỗ nào không, em thấy có chữ BÁC SĨ gì đó mà không nhìn rõ địa chỉ

Ảnh đính kèm

146.9 KB · Đọc: 0
    12.3 KB · Đọc: 0
    9 KB · Đọc: 0
Uhm.cam on bac nhjeu nhe.that su minh ko bao gio gio muon dinh vao may chuyen linh tinh nay minh co dt va nt ban do ko tra loi vk minh cung noi ro voi ban ay la ko bit j ve dt va can 1 dt su dung tot chup hinh va viber...chu co phai la vk minh ko noi ro rang dau ma ban ay lam zay.gio thay vk dem dt ve ko xai dc lai con khoc.toi nghiep ko bac

Da, e cũng thấy buồn cho chị. Thà bị trộm hay cướp mất còn đỡ buồn. Bị lừa gạt thì chị buồn hơn nhiều lần. Mà ko biết tìm được nó rồi nó có trả ko.hi vọng nó vì cái tiệm cỏn con của nó mà nó chịu trả.nếu như thông tin em tìm hiểu là đúng thì ko nói, nếu sai chắc nó giở trò lừa thêm nhiều người nữa anh nhỉ

• Buồn thật xã hội ngày nay có 1 số phần tử cực đoan vậy đó.không lừa đảo ăn cơm không ngon hay sao ấy bạn ơi.không sao đó cũng là bài học mà bạn.Những phần tử đó chắc không tồn tại mãi được lâu đâu bạn ơi.
  • Kinh doanh là niềm vui,uy tín, chất lượng là lẽ sống.

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái