Bảo Lộc Hội gà tre đá TP Bảo Lộc

Gà mái mỹ có 2 em mà mới để lại cho anh long113 mất rồi.hix.bác lấy gà con hok? bữa nào mấy bầy con ở nhà trổ mã e tặng bác 1 cặp.

Bán dùm ng bạn 1 e xám chân trắng gà tơ 6th.đã cự nhẹ.lông hình đẹp.chân cẳng cao ráo.có vảy lớn đóng trên cựa chân trái.gà thả vườn mới bắt lại hơi mập 1kg3.ae nào bắt thì về giảm mỡ .gà bổn tốt giá 300k.giá trên chỉ áp dụng cho tv của hội.ae khác thì giá 350k no fix nhé.

cho mình tham gia voi nhé! Mình tên Công 25t sdt 0979115833 rất vui dc giao luu cung cac ban[DOUBLEPOST=1380439629][/DOUBLEPOST]ae cho minh tham gia voi nhe!minh ten Công 25t sdt [email protected]ất vui dc lam quen voi ae

• Like
Reactions: Bol
hom nay anh em ko ai co van de gi thao luan het a.hay hom nay chu nhat ban cho phai nu di choi het rui.

Ups hình gà ô bông mặt lọ lên cho ae chiêm ngưỡng đi a Long.hn có vẻ vắng vẻ quá.hi

Hok a,Bl hok có mưa,thank a về cái đt nha,ngu ngu mag ra tiệm lại mất oan tiền.gà a ngủ trong nhà h chụp cũng đc mà.gà đẹp mặt ác nữa.hehe

Hok a,Bl hok có mưa,thank a về cái đt nha,ngu ngu mag ra tiệm lại mất oan tiền.gà a ngủ trong nhà h chụp cũng đc mà.gà đẹp mặt ác nữa.hehe

co gi dau e.hehe vay sau nay cu cau mong cho may em hu hoai dua a sua cho haha

Thôi e xin,a cầu j hok cầu cầu đt e hư hoài thì lấy tiền đâu cho con e uống sữa anh.hihi.
Đang rảnh rỗi nên up chế độ vô mồi và công dụng để ae tham khảo.

Mồi giúp bổ sung các chất đạm, protein, hồi phục sức khỏe và tăng độ hưng phấn cho gà.
_ Sâu Supper Worm : kích thích hưng phấn cho gà, kích thích thay lông
_ Lươn con : Bổ sung máu (dành cho Gà bị tái mặt, tím mồng)
_ Dế : dùng trong những ngày giá rét.
_ Thịt bò : Phát triển cơ (dành cho Gà bị suy, ốm, gió nhẹ)
_ Tép hoặc tôm: Hỗ trợ chắc xương
_ Cá chép : Dành cho Gà đang giảm cân
Khi gà vào chế độ đá thì nên dùng sâu super worm ,vào trc 3 ngày ra trận.

Nuôi khỏe thì vô mồi 3 ngày 1 lần.
Ae nào lấy lươn con thì call e nha,vì ở chợ hok bán nên e dặn mua của mấy ng đi dí cá.còn các loại mồi khác thì ngoài chợ và tiệm chim, cá cảnh có bán.

Thôi e xin,a cầu j hok cầu cầu đt e hư hoài thì lấy tiền đâu cho con e uống sữa anh.hihi.
Đang rảnh rỗi nên up chế độ vô mồi và công dụng để ae tham khảo.

Mồi giúp bổ sung các chất đạm, protein, hồi phục sức khỏe và tăng độ hưng phấn cho gà.
_ Sâu Supper Worm : kích thích hưng phấn cho gà, kích thích thay lông
_ Lươn con : Bổ sung máu (dành cho Gà bị tái mặt, tím mồng)
_ Dế : dùng trong những ngày giá rét.
_ Thịt bò : Phát triển cơ (dành cho Gà bị suy, ốm, gió nhẹ)
_ Tép hoặc tôm: Hỗ trợ chắc xương
_ Cá chép : Dành cho Gà đang giảm cân
Khi gà vào chế độ đá thì nên dùng sâu super worm ,vào trc 3 ngày ra trận.

Nuôi khỏe thì vô mồi 3 ngày 1 lần.
Ae nào lấy lươn con thì call e nha,vì ở chợ hok bán nên e dặn mua của mấy ng đi dí cá.còn các loại mồi khác thì ngoài chợ và tiệm chim, cá cảnh có bán.

hihi hoi chiu a noi e tuong a dua a.a da nganh da nghe lam em ma dc cai ko da tinh ha ha

Haha.cái này ng ta gọi là đa hệ phải hok ta.đa nghành đa nghề rồi có si đa hok vậy anh =]] .mà công nhận a cũng hay thiệt.

Haha.cái này ng ta gọi là đa hệ phải hok ta.đa nghành đa nghề rồi có si đa hok vậy anh =]] .mà công nhận a cũng hay thiệt.

a hien lam ko co da tinh dau ma si da em hihi! a cung binh thuong thoi ma.mai a se up con o bong len cho anh em danh gia nhe hi.hom nay chi co anh voi em chan nhi!

Vâng.tối cn ae còn tranh thủ đi tình iu tình báo.ae mình ở nhà báo tình.mọi hôm thấy bác sonken84 vs bac Culong hay 9lonl trễ.hn cũng chẳng thấy.

vẫn chưa đủ thành viên để họp mặt hả bol? mình mong gặp mặt ae wa. ae ai có gà thì up lên cho các ae khác coi đánh giá chơi nha.

vẫn chưa đủ thành viên để họp mặt hả bol? mình mong gặp mặt ae wa. ae ai có gà thì up lên cho các ae khác coi đánh giá chơi nha.

Dạ mới 7 ng anh ơi.anh up mở màn đi.hihi[DOUBLEPOST=1380515944][/DOUBLEPOST]Tình hình mưa gió nửa tháng nay gà đi lông nhiều wá.up 2 e đang chăm ở nhà để ae đánh giá.gà đang thay lông nên hok đc đẹp lắm
Chuối việt chân trắng.1kg1 lông hình 1kg4.lối đá căn nạp.đá rất khôn.đá cựa điểm 10.e nó mới đi xa về nên đang bị lõn lẽn.

Điều lai chân trắng 1kg.

Ae cho chút ý kiến.

con gà chuối nhìn bình thường mà đá cựa ghê vậy hả bol !!! e nó win nhiêu cái rùi? còn e gà điều chắc lai 50 phải ko? (đoán mò:p ) gà đẹp wa e này chắc đá cựa như nam châm. e nó khi nào ra trận được bol ơi?

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái