Bảo Lộc Hội gà tre đá TP Bảo Lộc

kg5 để chủ nhật ra cùng 1kg05 luôn e ơi[DOUBLEPOST=1394118782][/DOUBLEPOST]chuẩn bị lên thớt...

ga' dep nha A...[DOUBLEPOST=1394604650][/DOUBLEPOST]

te tuong' lung gu' ha A Long :D[DOUBLEPOST=1394604741][/DOUBLEPOST]bx sinh baby nen tam gac lai dam me.goi ga' cho ong A re nui..len koi AE dao nay sao rui kaka:rolleyes:

Mới tuyển một em gà Tre, anh em xem nên nuôi đá hay làm mồi nhậu nhé....cho xin ý kiến của các tiền bối có nhiều kinh nghiệm.
ANH 3.jpg

• Like
Reactions: Bol
Chào anh Sơn! nhằm duy trì và phát triển Mạnh mẽ thành một hội sôi nổi, kích thích người yêu gà tre tham gia, hội chơi Gà Tre đang rất thịnh hành tại Bảo Lộc ngoài các buổi gặp óp nai gặp mặt, em nghĩ 2 tháng hay ... tháng tổ chức một lần giải đấu Vô Địch gà tre cho các anh em trong hội Gà Tre.

Lập ban tổ chức đấu giả vô địch gà tre Bảo Lộc bao gồm:
1. Trưởng ban tổ chức, tổ trọng tài, điều lệ, thể lệ quy định giải đấu...
2. Kinh phí tổ chức
3. Nơi tổ chức.
4. Cúp vô địch, giấy chứng nhận, tiền thưởng.
5. Tiền thưởng dựa vào tiền đóng góp của hội viên tham gia, chạy thêm tài trợ nếu có.
6. Cách thức tổ chức các trận đấu, chia bảng đấu.
7. Thời gian diễn ra

Để giải đấu thành công, kích thích hội viên tham gia giải đấu cần có:
1. Giải thưởng hấp dẫn
2. Giấy khen, cúp có giá trị
3. Giải đấu tổ chức chuyên nghiệp.
4. Có thể lệ thị đấu rõ ràng.

Giải đấu với mục đích:
1. Gắn kết, giao lưu các hội viên trong hội Gà Tre
2. Tạo sân chơi lành mạnh cho những người yêu gà.
3. Tạo thương hiệu cho hội.

• Like
Chào anh Sơn! nhằm duy trì và phát triển Mạnh mẽ thành một hội sôi nổi, kích thích người yêu gà tre tham gia, hội chơi Gà Tre đang rất thịnh hành tại Bảo Lộc ngoài các buổi gặp óp nai gặp mặt, em nghĩ 2 tháng hay ... tháng tổ chức một lần giải đấu Vô Địch gà tre cho các anh em trong hội Gà Tre.

Lập ban tổ chức đấu giả vô địch gà tre Bảo Lộc bao gồm:
1. Trưởng ban tổ chức, tổ trọng tài, điều lệ, thể lệ quy định giải đấu...
2. Kinh phí tổ chức
3. Nơi tổ chức.
4. Cúp vô địch, giấy chứng nhận, tiền thưởng.
5. Tiền thưởng dựa vào tiền đóng góp của hội viên tham gia, chạy thêm tài trợ nếu có.
6. Cách thức tổ chức các trận đấu, chia bảng đấu.
7. Thời gian diễn ra

Để giải đấu thành công, kích thích hội viên tham gia giải đấu cần có:
1. Giải thưởng hấp dẫn
2. Giấy khen, cúp có giá trị
3. Giải đấu tổ chức chuyên nghiệp.
4. Có thể lệ thị đấu rõ ràng.

Giải đấu với mục đích:
1. Gắn kết, giao lưu các hội viên trong hội Gà Tre
2. Tạo sân chơi lành mạnh cho những người yêu gà.
3. Tạo thương hiệu cho hội.
trước tiên mình rất cảm ơn bạn về ý kiến đóng góp, xây dug75 hội.cái này ae cũng đã bàn đến rồi nhug7 thực hiện thì còn rất nhiều khó khăn.[DOUBLEPOST=1394814652][/DOUBLEPOST]
A SƠN cho ý kiến đi.
theo a nếu làm dc9 như vậy thì wa tuyệt vời.:D nhưng có lẽ mình sẽ làm dần từng bước 1. hôm nào ae off mình sẽ bàn cụ thể hơn.
trước tiên theo a mình sẽ đá vòng loại để tuyển ca sỹ....:D hay cho đi tiếp còn dở thì cho về vườn...làm tù binh.
nhưng hiện tại gà của ae trong hôi trạng ngõ ko cân xứng lên rất khó để ghep thành .

Hoan hô anh Sơn! theo em nghĩ, tổ chức sân chơi, có giải thưởng sẽ thu hút rất nhiều hội viên. Gà anh em sở hữu mỗi con có thế mạnh riêng, em nghĩ phàm những ai nuôi gà đều có niềm tin ở bản thân và gà của mình đá ngon, muốn thi đấu để lấy số, chứng tỏ gà của lò mình. Giải đấu nào mới bắt đầu đều khó khăn về mọi mặt, nhưng nếu anh em ngồi lại bàn bạc cụ thể thì OK thôi. Mới đầu khoảng 10 hội viên tham gia là OK rùi...thành công sẽ quảng bá lôi kéo thêm anh em khác tham gia.
Gà của anh em trong hội theo em không cần ghép cặp để đá, chỉ đưa một số tiêu chí như số ký,....rồi bốc thăm chia bảng đấu ngẫu nhiên thôi, trúng bảng nào đá bảng đó, nếu bảng đó có gà ngon thì vẫn đá thôi, giao lưu mà, với lại gà mà đá chẳng biết trước điều gì, nhiều con bề ngoài không đẹp nhưng đá như điên.
:cool: vì tương lai của hội, anh Sơn nghiên cứu thêm để giải Vô Địch Gà Tre lần 1 được tổ chức nhé.

• Like
gà khét lại nhận đc lời thách đấu ở khu vực lộc nga. hết tang sẽ tiếp khách...:cool:. giao lưu tại sân nhà.:D[DOUBLEPOST=1395154840][/DOUBLEPOST]vừa rồi win thêm 2x công ah. cái sau gặp đối thủ đá mình sặc luôn....:( may sao gà mình trả lại 1 cặp, 1 cây lút bọng gà kia sặc trứng dái vừa chạy vừa la...:D

gà khét đá tốt quá.bữa trước xuống phương lâm đi trường lớn coi đá có 1 con gà khét cũng trạng gà mình đá lối cũng vậy luôn mà chỉ tiếc là mang cựa dài quá,mấy chân chà ko có cựa.gà khét đá ng ta xuống còn ăn 1 vậy mà để gà kia đá lại và bạc cũng còn 1 luôn.cuối cùng gà khét sặc chịu ko nổi rồi chạy .tính mua lại cái xác về đổ mái mà trước đó thua hết tiền rùi!tiếc...:(

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái