Bảo Lộc Kho Hàng Nhật Nội Địa.

Mua hàng ở đây coi chừng bị lừa nha các bạn. Mình mua nguời ta ghi phiếu cho mình 40k/kg mà thành tiền lại là 400k/kg, mình vội nên về coi lại thấy k đúng đem trả lại thì k cho

chỗ nay mua ko trả lại , cho nên trước khi mua bạn phai suy nghi cho thật kỹ rồi mới mua

Mua hàng ở đây coi chừng bị lừa nha các bạn. Mình mua nguời ta ghi phiếu cho mình 40k/kg mà thành tiền lại là 400k/kg, mình vội nên về coi lại thấy k đúng đem trả lại thì k cho
Cây kèm tính thành tiền là 92k, nếu bạn nói như vậy thì phải tính cho bạn 9 ngàn đồng à? sao chiều nay bạn không nói rõ để tôi giải thích cho rõ mà giờ lên đây nói vậy?

Cây kèm tính thành tiền là 92k, nếu bạn nói như vậy thì phải tính cho bạn 9 ngàn đồng à? sao chiều nay bạn không nói rõ để tôi giải thích cho rõ mà giờ lên đây nói vậy?
Coi như ăn trái đắng thôi. Nhưng cách làm này chỉ được 1 lần. Ok

Ảnh đính kèm

96.7 KB · Đọc: 31
chỗ nay mua ko trả lại , cho nên trước khi mua bạn phai suy nghi cho thật kỹ rồi mới mua
Tưởng nó kinh doanh đàng hoàng, với lại vội nên để về cộng lại cũng được. Lúc cầm phiếu tính tiền thì thấy ghi 15 nghĩa là 150k/kg. Các món khác ghi 2,3,4 nên hiểu là 20k,30k,40k nên cũng chả hỏi lại vì vội rồi trả tiền cái rẹt ai dè bị chơi khăm. Mẹ con chó, nó ăn được vài đồng cũng đéo xong dễ vậy với bố đâu.

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái