Bảo Lộc Loa Z5500

Ko biết ad biết ko chứ bộ đó mua mới bảo hành 3 năm giờ gía có 6m. Bộ đó ad nên xem lại giá đi. Tính lấy về chơi gear mà nghe giá hết hồn

Ảnh đính kèm

101.3 KB · Đọc: 33
Bạn coi lại chứ, hàng này nhập khẩu lâu rồi.mà giờ cũng không có sản xuất nữa. có hàng nhái thôi bạn nhé.lúc trước mình sắm đủ bộ coi phim và chơi game, phòng khách rộng khoảng 30m2,nghe nhồi tim luôn.bộ này kết nối cổng hdmi với TV và máy tính . máy tính có thêm car âm thanh nữa thì thôi miên bàn.

Bạn coi lại chứ, hàng này nhập khẩu lâu rồi.mà giờ cũng không có sản xuất nữa. có hàng nhái thôi bạn nhé.lúc trước mình sắm đủ bộ coi phim và chơi game, phòng khách rộng khoảng 30m2,nghe nhồi tim luôn.bộ này kết nối cổng hdmi với TV và máy tính . máy tính có thêm car âm thanh nữa thì thôi miên bàn.
Bộ của bạn có cổng vào hdmi thì ko phải hàng chính hãng ròi

Bộ này có optical với 5.1 ac3 thôi nha bạn :)

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái