Bảo Lộc Máy Móc Nông Ngiệp

Anh ơi có những loại máy xới đất nào, giá cả khoảng bao nhiêu. Em mua về làm đất trồng rau. mà chạy lên tận cửa hàng anh thì xa quá. A tư vấn được thì phóng xe lên mua luôn.....

Anh ơi có những loại máy xới đất nào, giá cả khoảng bao nhiêu. Em mua về làm đất trồng rau. mà chạy lên tận cửa hàng anh thì xa quá. A tư vấn được thì phóng xe lên mua luôn.....
Xớj đất nhỏ kubota, nhỏ hơn cáj mà mjnh chụp hjnh ak.về xớj trồng rau ngon lắm, lưỡj xớj xuống 30-50 cm, đảo đất. Gjá tầm 2,5-4 triệu

Xớj đất nhỏ kubota, nhỏ hơn cáj mà mjnh chụp hjnh ak.về xớj trồng rau ngon lắm, lưỡj xớj xuống 30-50 cm, đảo đất. Gjá tầm 2,5-4 triệu
Cảm ơn anh rất nhiều, để vài bữa nữa sắp xếp tiền rồi e lên. Có gì khi đó mong được anh tư vấn thêm.

Mớj về 1 lô máy robjn 351 , 411 cực chất, hàng mớj và nhật nộj địa, ae ghé ủng hộ nha. Tặng kèm 1 mủ bảo hiểm phát cỏ nhé. Hình úp nặng wa mà wjfj yếu nên nợ hình nhé.

Mình chuyên cung cấp máy bơm nước mô tơ kéo đủ loại cần tìm mở đại lý. Bạn có nhu cầu thì a lô cho mình nhé. 0933221110.

Em co may Hyundai 741 .gio muon do them gian cao co dc ko .neu dc thi het bao nhieu ,cho em xin Gia bua nao em mang len

Last edited:
Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái