Mới săn được 1 em cú mèo hơi bị xinh!

Tình hình là mình mới săn được 1 em Cú mèo hơi bị xinh, mới biết Cú mèo có sức khỏe kinh khủng so với 1 số loài chim khác. Dính 1 viên 12kg, rớt đất, đem về 4 ngày nhịn đói mà ko hề hấn vẫn khỏe re. Hôm nay bắt đầu ăn 1 em kì nhông! Post mọi người nghía chơi ! :p.

Mr Cò_Shi.

Đừng có tỉa nhau a` nha! Ai chẳng có sở thích, ai thích phóng sinh thì xin mời ra chợ mua zề mà phóng mệt nghỉ, còn nếu bồ tát quá thì đừng ăn các loại thịt gì nữa, tớ đang nuôi nó mà ? Coi như bảo tồn, vì bây giờ chưa chắc chim ở ngoài đã được an toàn và thọ hơn chim được con người nuôi ! :) [DOUBLEPOST=1355484655][/DOUBLEPOST]
Bác Lật Đật đam mê bắn chim.... Nhưng mà đả đảo bác Lật Đật vì lí do trong hội bò sát mà nỡ lòng nào cho em nó ăn kì nhông :((
Kì nhông hok có trong danh sách nuôi của Cò nhá ! Có mỗi con ah`! he he :p[DOUBLEPOST=1355484748][/DOUBLEPOST]
Phóng sinh đi bạn ơi, tội lỗi quá @@
Qua bán cho bạn, về thả giùm đỡ tội , thế chịu hok nờ :p[DOUBLEPOST=1355484824][/DOUBLEPOST]
:eek:thịt thôi a co` ơy
Ăn nổi hok mờ đòi thịt, lâu nay hok thấy chủ top cafe alo off nhể? Ngủm rồi ah` ? :confused:

Đừng có tỉa nhau a` nha! Ai chẳng có sở thích, ai thích phóng sinh thì xin mời ra chợ mua zề mà phóng mệt nghỉ, còn nếu bồ tát quá thì đừng ăn các loại thịt gì nữa, tớ đang nuôi nó mà ? Coi như bảo tồn, vì bây giờ chưa chắc chim ở ngoài đã được an toàn và thọ hơn chim được con người nuôi ! :) [DOUBLEPOST=1355484655][/DOUBLEPOST]
Kì nhông hok có trong danh sách nuôi của Cò nhá ! Có mỗi con ah`! he he :p[DOUBLEPOST=1355484748][/DOUBLEPOST]
Qua bán cho bạn, về thả giùm đỡ tội , thế chịu hok nờ :p[DOUBLEPOST=1355484824][/DOUBLEPOST]
Ăn nổi hok mờ đòi thịt, lâu nay hok thấy chủ top cafe alo off nhể? Ngủm rồi ah` ? :confused:
Nhưng mà kì nhông cũng là bò sát mà a..... Bữa mới off mà gọi k có số a nên k ll được ạ..

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái