Bảo Lâm Mua chích choè than mồi

nang the nay ma keu mua gio po tay chay tu loc nam ra day mat 10" chu nhieu luoi thi noi me di

chắc chịu thôi,bữa nay làm tối mặt làm j rãnh như ông lúc nào cũng có tâm hồn đi chơi,tưởng có con cu mồi chơi mà không cần đi mua chứ

haha ong khanh bua nay cam 3 con chim cu di bay ghe day mua cai lup. ong? co coon than moi hay sao do hay bua nao tui ru ong? vao ong bay cu voi than nha hehe

chỗ tui cu gáy chắc cũng khó ăn,còn con than mới nói kêu người bẫy mà h chẳng thấy đâu nữa nè,ông hỏi mua ổng con bổi nào hay hay giùm tui,nói là ông mua chắc ổng bán

ong? thì tui nói 1 tiếng là có ngay ấy mà nhưng mà bởi chim cu hay là bôi gì ko thì rảnh wa đây chơi rồi xem cũng đc mà

z ông hỏi ổng để tui 1 con,kiếm con thổ nha,ông nói là ông nuôi may ra ông bán

tho? ah ma ong wa day bat di sao ko vao nha ong? ma xem nha ong? gan 60 conchim cu do vao ma lua thieu gi

tui thi ong ban chac nhung ko ranh ve chim cu ong? ko ban may nguoi moi choi dau ong noi tha ko ban chu ban roi ma ko bik lai nay no.............

thì ông hỏi có con bổi nào hay nên nuôi mà tiếng thổ z là ổng nói là pit chứ j,mẹ kiếp ổng chơi kiểu ít kỉ thì có

uh uh vay mai mot ra mua cho co eo gi ma nong the ta chi so chim do ong chui tui thi teo ngai la ngai cai do tai tui ko thik nuoi chim cu

ông hỏi ko lẽ ổng để cho a con đểu nếu z thì ổng cũng chẳng coi ông ra j rồi,chơi kiểu đó thì 1 lần 1 thôi

thoi thi mai mot gi ra coi roi bat cho 1 con tho choi duoc chiu chua roi co gi alo ong wa bat zday da chiu chua ong noi

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái