Bảo Lộc Thanh lý 2 chiếc Lụp bẫy cu gáy hàng đặt

bãi đánh di linh là nhiều nhất,xong mua cafe thi lúa cũng gặt hết rồi,chỉ sợ mấy tay giựt lưới đi thôi,dân đức trọng còn xuống đây đánh mà,gần cũng có mà xa cũng có

Bạn ở chỗ nào di linh z?gần chợ ko? Giao lưu sđt bữa nào ae gặp giao lưu bẫy chim cho vui

Vậy ngon quá rồi, Di Linh bạn đánh khúc nào mà nhiều bổi vậy? Mình mấy bữa lên hướng Đồng Nai 2 (gần đập thủy điện) mà bổi khúc đó bể quá, gọi hoài không tới.

Gà thì mùa này vẫn chưa sung lắm nên hơi khó đánh,

đồng nai 2 hay đồng nai 3 vậy anh,nếu 2 thì anh đi đường bảo lâm qua hả?gà mùa nay bị bắt hết rồi chứ chưa ji nữa anh,còn toàn gà dạt không à,em đi loanh loanh đánh gà tý xíu buồi sáng rồi về đi cu cò không à,em thì chẳng xác định bãi nào hết,cứ hứng chí thấy lâu lâu bãi đó mình chưa đi là đi lại à,dạo này vô dây chuyền nên chuyến nào đi cũng có bổi mang về hết hihi

Gà trên hướng đó mọi người đi đánh sớm quá, chứ ở đây tụi bạn anh đi thử nhưng gà rừng chưa sung nên chưa vào.

Đánh cu thì Đồng Nai 2, hướng Bảo Lâm qua cũng được nhưng hơi xa, anh thì đi QL20 lên tới gần Liên Đầm thì rẽ trái đi đường đất qua QL28 rồi rẽ vô Đồng Nai 2.

Đồng Nai 3 mấy chuyến đi câu anh thấy cũng nhiều nhưng đa phần ở đảo, khó lòng đánh bắt, :(

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái