Bảo Lộc Tìm thuê mặt bằng

Mình muốn thuê một mặt nhỏ taị bảo lộc để mở một tiệm bán quần aó. Bạn nào biết thì giúp mình với mình đang rất cần.

Truc tim dc mat bang chu . Minh co mat bang dep . Muon cho thue de mo tiem toc hoac ban quan ao . Ban ghe xem thu . Do 63 ly thuong kiet . Ke ben cf hoa sưa nhe

Truc tim dc mat bang chu . Minh co mat bang dep . Muon cho thue de mo tiem toc hoac ban quan ao . Ban ghe xem thu . Do 63 ly thuong kiet . Ke ben cf hoa sưa nhe
Thank bn nhe. Minh se toi do xem thu co ji bn cho mjnh sdt de nc de hon nhé

ban quan ao quan trog la mat bang, cho do ban dc hay k, b k
ranh ma thue dai thi khoang 2 thag la tra nha lien.nen hoi ae quen biet de biet cho va lam. minh nghe noi co tiem quan ao tren duong nguyen cong tru ho chuan bi tra mat bang. cho do thue lam cung ok

ban quan ao quan trog la mat bang, cho do ban dc hay k, b k
ranh ma thue dai thi khoang 2 thag la tra nha lien.nen hoi ae quen biet de biet cho va lam. minh nghe noi co tiem quan ao tren duong nguyen cong tru ho chuan bi tra mat bang. cho do thue lam cung ok
Thank a nhju nhe e thj chua co kjnh nghjem nhjeu . E tjnh mo mot tiem quy mo nho thoi ban tu tu lên ma tim mat bằng khó qúa

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái