Lâm Đồng Tuyển dụng đối tác kinh doanh

Cần tìm đối tác kinh doanh bên cty dược trực thuộc tập đoàn dược quốc tế IMC, đủ 18 tuổi trở lên . Tính tình hoạt bát, năng động, yêu thích kinh doanh. Đến với Vina Link Group bẹn sẽ có thể thay đổi cuộc đời. Hãy chung tay vì cộng đồng vừa khoẻ vừa giàu
A chị nào mong muốn làm kinh doanh vốn ít, không có rủi ro, không phải lo thủ tục hành chính khi kinh doanh, có thể dành toàn thời gian hoặc làm thêm cho công việc này. Trân trọng thông báo và cảm ơn các anh chị

XIN GIỚI THIỆU VỀ CTY VINA-LINK GROUP
Trong bối cảnh đất nước hội nhập với thế giới, Việt Nam tham gia và trở thành thành viên của tổ chức Thương Mại Quốc Tế WTO, đón đầu xu hướng toàn cầu hóa, Vina-Link Group đã ra đời với khẩu hiệu “Liên kết nhiệm mầu”, với khát vọng liên kết mọi người Việt Nam, cùng nhau xây dựng một thương hiệu Việt, muốn liên kết mọi người Việt Nam trong một sân chơi toàn cầu hóa, xây dựng một niềm tin của người Việt Nam với nhau.
Vina-Link Group đã mạnh dạn đi tiên phong trong việc tham gia vào hai cuộc cách mạng: Cách mạng chăm sóc sức khỏe cộng đồng và cách mạng trong lĩnh vực phân phối hàng hóa theo mô hình đại chúng và toàn cầu hóa. Công ty đã sản xuất một dòng sản phẩm vi sinh độc đáo có tên là Delta Immune tại Việt Nam, đồng thời thực hiện việc phân phối độc quyền trong nước, khu vực và các nước khác trên thế giới.
Vina-link Group tự hào:
Hoạt động trên cơ chế công khai, minh bạch, hợp pháp, tuân thủ chặt chẽ những Quy định của Luật Pháp nhà nước Việt Nam.
Ban lãnh đạo & Ban cố vấn tâm huyết, nhiều kinh nghiệm.
Có nhà máy sản xuất tại Việt Nam đạt chuẩn GMP/GACP.
Đuợc sự hậu thuẫn mạnh mẽ từ phía các cơ quan ban ngành, vì một THƯƠNG HIỆU VIỆT lớn mạnh.

Ảnh đính kèm

25 KB · Đọc: 83
    239.1 KB · Đọc: 35
    546.8 KB · Đọc: 43
Cần tìm đối tác kinh doanh bên cty dược trực thuộc tập đoàn dược quốc tế IMC, đủ 18 tuổi trở lên . Tính tình hoạt bát, năng động, yêu thích kinh doanh. Đến với Vina Link Group bẹn sẽ có thể thay đổi cuộc đời. Hãy chung tay vì cộng đồng vừa khoẻ vừa giàu
A chị nào mong muốn làm kinh doanh vốn ít, không có rủi ro, không phải lo thủ tục hành chính khi kinh doanh, có thể dành toàn thời gian hoặc làm thêm cho công việc này. Trân trọng thông báo và cảm ơn các anh chị

XIN GIỚI THIỆU VỀ CTY VINA-LINK GROUP
Trong bối cảnh đất nước hội nhập với thế giới, Việt Nam tham gia và trở thành thành viên của tổ chức Thương Mại Quốc Tế WTO, đón đầu xu hướng toàn cầu hóa, Vina-Link Group đã ra đời với khẩu hiệu “Liên kết nhiệm mầu”, với khát vọng liên kết mọi người Việt Nam, cùng nhau xây dựng một thương hiệu Việt, muốn liên kết mọi người Việt Nam trong một sân chơi toàn cầu hóa, xây dựng một niềm tin của người Việt Nam với nhau.
Vina-Link Group đã mạnh dạn đi tiên phong trong việc tham gia vào hai cuộc cách mạng: Cách mạng chăm sóc sức khỏe cộng đồng và cách mạng trong lĩnh vực phân phối hàng hóa theo mô hình đại chúng và toàn cầu hóa. Công ty đã sản xuất một dòng sản phẩm vi sinh độc đáo có tên là Delta Immune tại Việt Nam, đồng thời thực hiện việc phân phối độc quyền trong nước, khu vực và các nước khác trên thế giới.
Vina-link Group tự hào:
Hoạt động trên cơ chế công khai, minh bạch, hợp pháp, tuân thủ chặt chẽ những Quy định của Luật Pháp nhà nước Việt Nam.
Ban lãnh đạo & Ban cố vấn tâm huyết, nhiều kinh nghiệm.
Có nhà máy sản xuất tại Việt Nam đạt chuẩn GMP/GACP.
Đuợc sự hậu thuẫn mạnh mẽ từ phía các cơ quan ban ngành, vì một THƯƠNG HIỆU VIỆT lớn mạnh.
Công việc tốt thấy có triển vọng cao, có cần điều kiện gì không anh.

Kả nhà kẩn thận nhé,đây là hjnh thức lừa đảo kinh doanh đa kấp,lừa những nguoi không hjêủ pjt,khj da vao roj pan khó thể thoát ra,
djch vu này rộng raj qua roj,pgjo lừa may dua mau gjao so no ko them ngke do chứ,
ka nha click49 chú y nhe.

Kả nhà kẩn thận nhé,đây là hjnh thức lừa đảo kinh doanh đa kấp,lừa những nguoi không hjêủ pjt,khj da vao roj pan khó thể thoát ra,
djch vu này rộng raj qua roj,pgjo lừa may dua mau gjao so no ko them ngke do chứ,
Nếu đây là hình thức kinh doanh lừa đảo thì bạn có thể chứng minh rõ hơn giùm mình được không. Bạn bị lừa chưa, như thế nào gọi là bị lừa. Và tại sao mình thấy rất nhiều ng kinh doanh. Mà vẫn thành công viñh dự. Bạn giải thích rõ giùm mình hơn đc không.b

V
Những ng không hiểu biết là không hiểu cái gì, mà sao vẫn có ng thành çông trên lĩnh vực này. Mình tò mò quá. Nếu mình không lầm thì ở bảo lộc hiện đang làm bên lĩnh vực này. Có cả giáo viên l. Thậm chí là hiệu trưởng. Tại sao vậy bạn

Nếu có hứng thú bạn thiết lập cuộc hẹn với mình.
Điều kiện chỉ cần 1 CMND photo, hai tấm hình thẻ 3x4 bạn nhé
Thân mến
À em thấy có nhiều ý kiêns trái chiều về lĩnh vực này quá. Anh có thể làm rõ đuọc không. Nếu được anh em mình gặp nhau

Nếu đây là hình thức kinh doanh lừa đảo thì bạn có thể chứng minh rõ hơn giùm mình được không. Bạn bị lừa chưa, như thế nào gọi là bị lừa. Và tại sao mình thấy rất nhiều ng kinh doanh. Mà vẫn thành công viñh dự. Bạn giải thích rõ giùm mình hơn đc không.b
yunny la fan cua cty vina link ah. bảo vệ nhau ghê quá nhi? hay tính làm ca sĩ 1 người ca và 1 người múa????

vãi cái này cũng ko phải là lừa đảo mà theo mình biết thì cái này ai vào trước thì hốt được ít tiền , còn những người vô sau thì đem sản phẩm về dùng rồi ngồi chờ sung rụng

Tat ka kax pan aj kũng muốn co vjex làm,nhung theo mjh ngki những pan từng lam o sg,lam sjnh vjen thj kax pan hjểu dc cv nay ntn?hj,ngồi đó dj lừa ngta rồj chờ sung rung vào mồm.

Kảnh của nó se la pan mua san pham ve,tjep theo pan pán cho pan pe,ngthan,nguoj quen pjt,sau do pan ko dc thj no tjền kả đống,kaka,phaj z ko thằng đăng pài.

Kảnh của nó se la pan mua san pham ve,tjep theo pan pán cho pan pe,ngthan,nguoj quen pjt,sau do pan ko dc thj no tjền kả đống,kaka,phaj z ko thằng đăng pài.
Thằng này đạp đầu thằng kia..thằng nao kũng có thằng để đạp,
nz có đúng vài phần ko thằng đăng pài,ngay kả thằng đăng pài kũng pj thằng kháx đạp đầu..đa kấp gjo về tận bl,vãj cmnr

vào trước đc nhjều tjền vào sau đc jt tjền thj là lừa đảo còn gj nữa. Khj côg ty còn có nhjều ng tham gja thj tốt.sau này jt ng tham gja ,hết vốn hoạt độg là côg ty tuyên bố phá sản. Lúc đó k có 1 thàh vjên nào dc tjền cả.trò này xưa rồj...

đọc mấy dòng là biết ngay đa cấp.
đa cấp bị lừa thì trên mạng đọc có mà đầy rồi. còn thành công vinh dự như bạn Yunny nói thì không thấy ai. và ở Bảo Lộc giáo viên, hiệu trưởng nào bạn nói rõ giùm cái.
lập 2 cái nick rồi vô tung hứng à. làm lộ quá.
thật chứ khuyên các bạn dính vô đa cấp thì tiền mất tật mang thôi.

Hình như trụ sở nằm ở đường nguyễn văn cư thi fải.lúc trc mình cũng tưng ghe´ wa.nge no´ nói 1 hồi bít ngay la đa câp nên chuồn luôn

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái