Bảo Lộc Xả Hàng Cũ Thanh Lý Karaoke Giá Ve Chai

ĐM . ĐT MỞ CẢ NGÀY BAO NHIU NGƯỜI GỌI ĐC MÀY CÓ GỌI ĐÂU MÀ NÓI . ĐỊNH PHÁ TAO À
THÍCH THÌ LÊN CỬA HÀNG CHỌN HÀNG
BÁN XẢ HÀNG NHƯ VE CHAI MÀ CÒN ĐÒI NÀY NỌ
Bác cứ tính mấy cái bác đăng lên đó bao nhiêu tiền e trả. Khỏi cần trả giá nếu hàng đúng chất lượng. Hỏi để mua mà gọi ko được thì làm sao

Bác cứ tính mấy cái bác đăng lên đó bao nhiêu tiền e trả. Khỏi cần trả giá nếu hàng đúng chất lượng. Hỏi để mua mà gọi ko được thì làm sao
XIN LỖI CÁC BẠN NHÉ . HÀNG MÌNH THANH LÝ PHÒNG KARAOKE KINH DOANH . CÁC BẠN HỎI CHẤT LƯỢNG HAY KO THÌ CÁC BẠN SUY NGHĨ PHÒNG NG TA KINH DOANH MUA HÀNG DỎM VỀ KINH DOANH THÌ AI CHƠI . BỎ RA MẤY TRĂM TRIỆU MUA HÀNG KÉM CHẤT LƯỢNG À

XIN LỖI CÁC BẠN NHÉ . HÀNG MÌNH THANH LÝ PHÒNG KARAOKE KINH DOANH . CÁC BẠN HỎI CHẤT LƯỢNG HAY KO THÌ CÁC BẠN SUY NGHĨ PHÒNG NG TA KINH DOANH MUA HÀNG DỎM VỀ KINH DOANH THÌ AI CHƠI . BỎ RA MẤY TRĂM TRIỆU MUA HÀNG KÉM CHẤT LƯỢNG À
Xin bác cái sdt để ll, e tính mua cái sub, nếu được thì lấy thêm cái đầu karaoke wifi

Bán hàng mà ko coi khách ra gì, gọi nhiều cháy máy chứ sao cháy sim được nói ko hợp lý tý nào người ta mua mấy trăm mà bán mấy triệu ah

Bán hàng mà ko coi khách ra gì, gọi nhiều cháy máy chứ sao cháy sim được nói ko hợp lý tý nào người ta mua mấy trăm mà bán mấy triệu ah
BẠN CÓ ĐỌC NỘI DUNG CỦA BÀI CHƯA VẬY . NG TA NÂNG CẤP DÀN XÀI MAIN VÀ VANG SỐ NÊN DÀN CŨ MÌNH THU LẠI BÁN COI NHƯ SỐ ĐÓ LÀ LỜI CỦA MÌNH NÊN BÁN XẢ HÀNG GIÁ BỎ
HÀNG TOÀN HÀNG NHẬP CHỨ KO PHẢI HÀNG TÀO LAO NHƯ CÁC BẠN NGHĨ NHÉ
HÌNH ẢNH CÓ THỰC TẾ CHO CÁC BẠN SOI HÀNG RỒI MÀ CÒN NÓI CHẤT VÀ LƯỢNG GÌ NỮA

Địa chỉ số bao nhiêu quôc lộ 20 .Điện thoại sao không gọi được ? cháy máy thì đăng ký số đt khác có 30 giây là có ! Làm ăn lớn mà tiếc gi cái sim mới !??

Địa chỉ số bao nhiêu quôc lộ 20 .Điện thoại sao không gọi được ? cháy máy thì đăng ký số đt khác có 30 giây là có ! Làm ăn lớn mà tiếc gi cái sim mới !??
CÁC THÍM KO ĐỌC KỈ MÀ TRÁCH E
ĐịA CHỈ;QL 20-THÔN 4-LỘC AN-BẢO LÂM-LÂM ĐỒNG (TỪ BẢO LỘC LÊN CÁCH CHỢ LỘC AN 1KM CỬA HÀNG NẰM PHÍA TAY TRÁI )
CÓ BẢN ĐỒ HƯỚNG DẪN ĐƯỜNG CHO ANH EM DỂ TÌM
https://www.google.com/maps/place/Cửa Hàng Điện Tử Hoàng Trọng/@11.5467188,107.9122316,17z/data=!3m1!4b1!4m5!3m4!1s0x3173f9027cf6206d:0x2ddebe8a2c6a6cb8!8m2!3d11.5467188!4d107.9144203?hl=vi

Bán hàng mag làm như bố thí cháy sim cho số khác khách gọi tôi thấy làm ăn như bố thí giờ ko mua nữa cho ko lấy khách hàng thượng đế làm ăn vậy đóng cửa sớm đi để người ta khỏi nói mang tiếng

Bán hàng mag làm như bố thí cháy sim cho số khác khách gọi tôi thấy làm ăn như bố thí giờ ko mua nữa cho ko lấy khách hàng thượng đế làm ăn vậy đóng cửa sớm đi để người ta khỏi nói mang tiếng
nó đóng rồi cứ còn làm méo gì nữa .. gọi điện không liên lạc đc. lên đến nới méo còn cái gì . nói bán hết rồi . hok biết có hok nữa ? vãi thiệt bạn à.

ĐM ! Cửa hàng này làm ăn "bố láo " ! Làm mất thời gian người khác . OFF ! Vô rừng mà bán cho mấy thằng "Tộc"!
cờ hó tụi bây có tiền mua ba hàng chợ nghe thì khen hay . mua hàng xịn chê này chê nọ để đc mua giá rẻ . có hàng bố cũng chẳng bán cho mày .
bố bán rẻ như cho rồi còn trả giá thì biến mẹ khỏi bận tâm.

thích thì lên xem tận mắt sờ tận tay
nói này nói nọ làm gì
bán ve chai bán rẻ như cho mà còn kì kèo
chán bán hàng trên mạng là vậy
muốn rẻ ra văn hương , bá đạt mua cho rẻ nhá

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái