Bảo Lộc Cảnh Báo Điện Thoại Vũ Huy Lừa Đảo Bán Hàng Dựng

Tren thuc te thi ban da sai. May da het thoi gian bao hanh, cua hang het trach nhiem.

Neu noi hang sua chua, hay mua ban sai su that thi giu nguyen may, dem nguyen con qua doi chat. Chu dua ra tiem bung te le ra roi. Gio ai dung, ai sai sao phan dinh dc bay h.

Minh ko biet ai het. Noi cong tam thoi.

Tren thuc te thi ban da sai. May da het thoi gian bao hanh, cua hang het trach nhiem.

Neu noi hang sua chua, hay mua ban sai su that thi giu nguyen may, dem nguyen con qua doi chat. Chu dua ra tiem bung te le ra roi. Gio ai dung, ai sai sao phan dinh dc bay h.

Minh ko biet ai het. Noi cong tam thoi.
Nói cứ như bác đúng ak. .
Mình mua máy người bán đã cam kết là zin nguyên bản nha
. Còn máy hết bảo hành là mình biết là không có trách nhiệm với máy hư hay lỗi
Tại mình ở dilinh chứ không phải ở bảo lộc
-mình mang máy cho a thợ kiểm tra chứ a thợ chưa bắt tay vào sửa chữa thì a thợ đã kêu main sửa tè le hơi năng nhận máy để lại làm nên mình kêu a đó đóng máy vào mang lên vũ huy
Người bán kêu máy zin nguyên bản mà lại lòi ra máy dựng màn ép kính ak .
Buôn bán nói zin mà loi ra main sửa chữa ép kính ak

Mình không bênh bên nào. Và cũng rất gét kiểu ăn trên ngưòi khác. Làm gì cũng có hậu quả. Bạn vuhuyappleluadao cho tên tiệm. Sdt của thợ mà bạn sửa tại di linh. Xác minh có thật ko sẽ rõ.

Mình không bênh bên nào. Và cũng rất gét kiểu ăn trên ngưòi khác. Làm gì cũng có hậu quả. Bạn vuhuyappleluadao cho tên tiệm. Sdt của thợ mà bạn sửa tại di linh. Xác minh có thật ko sẽ rõ.
Mình chả phải bênh bên nào nhưng thấy có một số ae thợ chuyên nghiệp vào cmt là chủ thớt bảo mua ip6s bị lừa mà lại đăng hình main ip6, vãi thật

Ai lừa đảo hả bạn , suy nghĩ kĩ trước khi nói nha

Vũ Huy lừa đảo nên quá trời người cmt ném đá ở đây,
còn mấy thằng vô bợ đỡ toàn là tiệm ae chơi với nhau,
còn riêng thằng Trung Đặng Lừa đảo chuyên nghiệp thì ở đây đéo có tiếng nói
OK
xong có vậy nói hoài, ae cứ né tiệm nó đi là được.

Vũ Huy lừa đảo nên quá trời người cmt ném đá ở đây,
còn mấy thằng vô bợ đỡ toàn là tiệm ae chơi với nhau,
còn riêng thằng Trung Đặng Lừa đảo chuyên nghiệp thì ở đây đéo có tiếng nói
OK
xong có vậy nói hoài, ae cứ né tiệm nó đi là được.
Vãi lol thanh niên :v tôi lừa bạn cái gì nào mà bảo tôi lừa đảo chuyên nghiệp, bạn óc chó quá chừng

Nói một câu . Thời buổi này địt tin ai dc . Mua cứ ra tiêm lớn mua máy mới . Còn k thôi . Mua lung tung gặp hàng đểu đúng thôi . Việt nam ai chả muốn ham rẻ . Rẻ rồi chết . Đó là bài học cho mọi ng . K trách ai dc . Cứ có tiền ra cửa hàng lớn mà mua . Bảo hành . Mắc tý nhưng k sợ gì . Cãi nhau làm gì mọi ng .

Babeltalia cũng bán dt này. Bữa mua cái HTC mà. 3tr. Bảo hành một tháng kêu máy zin chưa sửa chữa. Mình ra tiệm dán cường lực thợ kêu màn hình thay rồi. Uh thì thay cũng chả sao tại sài vẫn OK. Được hơn tháng máy nóng kinh khủng gọi ông coi thu lại bao nhiêu không thèm nghe máy luôn. Vãi. .. mang tiệm khác bán được 1tr1.

A e ak . Cứ ra thế giới di động hay fpt mua mấy chỗ thương hiệu lớn . Có phiếu có bh . Tuy giá mắc nhưng đảm bảo . Chứ ham rẻ mua ngoài k biết dc ntn đâu . Cửa tiệm ngoài họ bán giá đó . Rẻ hơn do m mua rồi bị . Trách k dc ai . Do m hết ham rẻ thì chịu . Biết ai cũng muốn mua rẻ mà tốt hết . Nhưng khuyên các bạn mua bất cứ gì vô tiệm lớn .coi như bài học thôi . Ai cũng quý đồng tiền của mình hết . Mua ngoài do các bạn muốn mua thì k tránh dc sau này ntn .

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái