Bảo Lộc Cần mua iphone 4 16gb cũ

Mua hàng cũ nguy hiểm lắm em,nhất là ko biết coi máy nữa!
Em ghé Siêu thị,Bách Khoa đang KM con này chỉ có 7,779k.
Co bán trả góp nữa nhé!
Thank!
Bạn cho mình hõi nếu mua trả góp thì phải trả trước bao nhiêu, hàng tháng phải trả bao nhiêu, lãi suất nữa, tại thằng em của mình đang rất muốn mua nhưng không đủ tiền nên cũng muốn mua tra góp

Nguyễn Duy

Admin
Staff member
Bạn cho mình hõi nếu mua trả góp thì phải trả trước bao nhiêu, hàng tháng phải trả bao nhiêu, lãi suất nữa, tại thằng em của mình đang rất muốn mua nhưng không đủ tiền nên cũng muốn mua tra góp
Trả trước 20%.Số tiền còn lại trả trong 6t 12t hay 18t tùy lựa trọn@!

giá nhiêu bạn[DOUBLEPOST=1363601034][/DOUBLEPOST]
nếu trả trong vòng 18 tháng thì phải trả mỗi tháng bao nhiêu và trả trước bảo nhiêu
tra trước 20% là 1.600k,mỗi tháng trả khoảng 600k bạn nhé.tính ra thi nhiu nhưng chia đều mỗi tháng thì k đáng bao nhiêu.
Bữa nay trên mình có ip 4 32G nhe,giá 8.490k nhe.lấy 32g tiện sd hơn.
Thanks bạn

troi.co tra gop lai suat thap hon nhung phải có sổ hộ khẩu o Bảo Lộc,co hóa đơn điện nước trong vong 3th gần đây

nhân viên nhà nước ak.hợp đồng lao động trên 4trieu thi lãi suất thấp hơn tí,hihi

Zậy hả. Zậy thì tính giùm mình đi. Mua con ip4 màu trắng 32G trả trước 30% trong vòng 9 tháng. Mình nhân viên nhà nước hợp đồng lđ trên 4 triệu

6tr8 dc thi bac co the ghe wa nha minh 234 tran phu bao loc xem may. boa test bac 3 ngay . may bao dam chua bung hang moi nguyen lun. tai nghe phu kien day du . vo hop thi vut lai sg neu thich thi bua nao len sg lay cho. 0973444645 minh ten hung 22tuoi

6tr8 dc thi bac co the ghe wa nha minh 234 tran phu bao loc xem may. boa test bac 3 ngay . may bao dam chua bung hang moi nguyen lun. tai nghe phu kien day du . vo hop thi vut lai sg neu thich thi bua nao len sg lay cho. 0973444645 minh ten hung 22tuoi
bao test 3 ngay ak,k ổn.bên mình 1 tuần có lỗi có thể đổi máy mới

Có con ip4s trắng đag xài 16gb giá 9t7 mua hok bạn .. Bảo hành 10t . Đag xài cần đổi ip5 nè ... Mới mua 2th ... Dán băng keo hết 2 mặt ..

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái