Bán SonyVaio Fz290 Nhập từ USA

Nói đến SonyVaio là nói đến giá trị

CPU: Intel Core 2 Duo Processor T7250 2.0 GHz (x2)

Màn hình LCD: 15.4" WXGA with XBRITE ECO Technology (1280 x 800)

Ổ cứng Hard Drive: 200GB /SATA

Bộ nhớ Ram Memory: 2 GB (DDR2)

Graphics (Video RAM): On Board 358 MB

Video Inputs/Outputs: HDMI Connection Output

Integrated Wireless LAN: Intel PRO/Wireless 4965AGN Network Connection (802.11a/b/g/n)-Integrated Bluetooth Technology

Optical Drive: DVD+-R Double Layer / DVD±RW Drive (Pioneer)

Màu Bạc

Có key cho Win Vista bản quyền sau lưng máy

Camera: 1.3MP MOTION EYE Camera and Micropho –Bluetooth

Máy đem từ USA nên nguyên tem Made in USA

Máy đã qua sử dụng , mình cần bán để đổi máy mạnh hơn , chỉ giao dịch tại Bảo Lộc .

Giá 10Tr500 [fixed]

Phone : 091 559 3575

Thanks all !

Đọc Kĩ bài viết của ng ta đi bạn ơi! Up cho thằng em mau bán đc máy nà !! Ké cái máy Toshiba Màu Trắng Sữa,ko vết trầy, Đẹp Nong Nanh, Toshiba Satellite A105, Intel CPU T2050 2 CPU 1.6GHz , Ram 1 Gb , Display 256 mb .Wifi phà phà , Hàng Nhập USA . Hê Hê! ai cho cái giá hợp lý thì sút luôn =]]

hix hix thick cái này ko ghia

nhưng hẽm có tiền đỗi

hu hu hu .......... úp cho anh dyno mau bán đc máy

aaaaaaaaaaa, hem chịu đâu, đối xử phân biệt với e, hix. Lâu rùi e k bình luận ai, bữa nay thấy 2 anh, e vào xàm xíu. Lâu rùi e đâu có về bl đc đâu, tuần sau e về, e lên quán a chơi nha.

ế ế .... ko dc kua gái trong nỳ nghen anh ấy :( , chổ buôn bán kinh doanh :mad: .

Chị ấy nhỳn wen ghê há .... hổng nhớ .... cái avata có xem 1 lần của ai đó gửi rùi thỳ phải .....

Con lạy ông Nội, Em họ con đấy ông nội, Ba em í là bố đỡ đầu của con đấy ông nội. Ba xàm ba láp đi

hehe thanks út nhá ;))

chị V định hại cả đời em hay sao mà lạ có suy nghỹ mang em đi ướp trà cả đời thế chị :D

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái