Bảo Lộc Cho Vay Quỹ Tín Dụng Lộc Châu, Tp Bảo Lộc.

có cho vay tiêu dùng dựa trên lương ko ạ,em đang cần vay khoàng 30tr,hộ khẩu lộc tiến,nhân viên Vinpro trên bảo lộc

lãi suất ngắn hạn mà 0.94%/tháng là quá cao, với mức lãi suất đó mà tài trợ được cao thì cũng ok, hiện quỹ cho vay tối đa được bao nhiêu?

lãi suất ngắn hạn mà 0.94%/tháng là quá cao, với mức lãi suất đó mà tài trợ được cao thì cũng ok, hiện quỹ cho vay tối đa được bao nhiêu?
Cảm ơn sự góp ý của bạn, với mặt bằng chung của các quỹ tín dụng thì lãi suất cho vay của quỹ hiện tại là thấp và không thể so sánh với ngân hàng. Vì lãi suất huy động hiện tại của quỹ cũng cao hơn ngân hàng rất nhiều. Nếu bạn có nhu cầu thì có thể lên trực tiếp quỹ để dc tư vấn kĩ hơn.

Cảm ơn sự góp ý của bạn, với mặt bằng chung của các quỹ tín dụng thì lãi suất cho vay của quỹ hiện tại là thấp và không thể so sánh với ngân hàng. Vì lãi suất huy động hiện tại của quỹ cũng cao hơn ngân hàng rất nhiều. Nếu bạn có nhu cầu thì có thể lên trực tiếp quỹ để dc tư vấn kĩ hơn.
Mình ho khâu dai lào co vay dc k ak

da cho em hoi em o Dailao mun vay tien de trang trai doi song thỳ có dc vay ạ và cần những gì ạ

Cho em hoi bữa nay da cho duoi dai lao vây đươc chưa ai. Em co 4sao 5 ca phe vây vây 200 co đươc k ak

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái