Bảo Lộc Có ai giúp mình với....!

tình hình rất tình hình. sim vietnamobile của em đang sử dụng tự dưng báo là khẩn cấp (thay cái logo vietnamobile là "khẩn cấp").... không lí do gì. cột sóng vẫn đầy. danh bạ vẫn còn. nhưng không gọi được. ai biết cách phục hồi không? do sim này rất quan trọng với mình. anh nào rành về mấy cái dụ sim này thì giúp em một tay nhé..... em nhớ là cũng mới nạp card đây? sao lại hết hạn được? sim trước giờ xài ổn định. lúc báo khẩn cấp đt mình không bị gì hết. tks mọi người trước nhé..... :(:(:(

tình hình rất tình hình. sim vietnamobile của em đang sử dụng tự dưng báo là khẩn cấp (thay cái logo vietnamobile là "khẩn cấp").... không lí do gì. cột sóng vẫn đầy. danh bạ vẫn còn. nhưng không gọi được. ai biết cách phục hồi không? do sim này rất quan trọng với mình. anh nào rành về mấy cái dụ sim này thì giúp em một tay nhé..... em nhớ là cũng mới nạp card đây? sao lại hết hạn được? sim trước giờ xài ổn định. lúc báo khẩn cấp đt mình không bị gì hết. tks mọi người trước nhé..... :(:(:(

Em gọi hỏi tổng đài thử đi, chứ kỹ thuật ko giúp được đâu, cái này do nhà mạng mà!

Hình như với Mobi và Vina thì hết hạn có thể nạp thêm tiền để kéo dài ngày sử dụng, em gọi lại cho tổng đài hỏi kỹ đi nhé, coi thử có giống với 2 mạng kia ko nha!

dạ.... em cảm ơn chi..... arigatô...... :). à. trên chị có cái sim mà để cho cái micro sim vào để thành sim thường không nhỉ?

ra đại lí mobifone làm lại sim mới ^^! . không được là do điện thoại ^^! . điện thoại china ko cần lắp sim vẫn báo full sóng ^^!

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái