Bảo Lộc Cảnh Báo Điện Thoại Vũ Huy Lừa Đảo Bán Hàng Dựng

Babeltalia cũng bán dt này. Bữa mua cái HTC mà. 3tr. Bảo hành một tháng kêu máy zin chưa sửa chữa. Mình ra tiệm dán cường lực thợ kêu màn hình thay rồi. Uh thì thay cũng chả sao tại sài vẫn OK. Được hơn tháng máy nóng kinh khủng gọi ông coi thu lại bao nhiêu không thèm nghe máy luôn. Vãi. .. mang tiệm khác bán được 1tr1.
Có thì nói nha bạn. Bạn mua máy HTC gì. Model và đưa số imei đây bạn. Máy mình bán đều lưu lại imei hết. So dt mình xài đâu phải túc trực 24/24 chỉ để nghe máy của bạn. Mình cũng phải có lúc bận ko nghe dc máy. Mà số lạ mình ít khi gọi lại.

Nếu mình là ng bán hàng gian dối thì nghe dt bạn 1 lần nói tình trạng thi lần thứ 2 mình sẽ ko thèm nghe máy. Còn đằng này mính chưa hề biết và cũng chưa trao đổi gi voi bạn mà bạn lại kêu mính ko them nghe máy. Bạn có thấy vô lý trong lời nói ko.

Thêm nữa nhé. Bạn nói thằng thợ kêu thay màn rồi. Vay thằng thợ của bạn đủ trình chưa mà nói như vậy.

Tóm lại là vui lòng cung cấp:

Thứ 1: tên máy, model và số imei (mình có lưu hết)

Thứ 2: số dt bạn xài gọi cho mình (mình xài trả sau nên có hóa đơn tìm lại nhat ký cuoc gọi)

Thứ 3: tên thợ dán kính vì anh em làm dtdd mình quen hết. (còn đem ra tiện dán xe hay bán ốp thì mien bàn vi ko đủ trình)

Neu ko cung cấp dc 3 cai tren thi vui long ko vu khống hay noi xau ng khac. Làm gì thì cung nen có bằng chứng.

Ko có chuyện vì con máy 3tr bạc mà ko nghe máy nhé bạn hiền.

Còn vấn đề máy nóng rat nhạy cảm nha bạn, 1 số dòng máy xài 1 lúc như luot web, hoac chơi game xem phim, hoặc lúc sac pin bị nóng lên đáng kể. Như htc 10 hàng cao cấp mỉnh dang dùng cũng rất nóng.

Biết là thanh giả tự thanh nhưng ko nói thì ban sẽ ko hiểu. Thân.

Last edited:
Vãi lol thanh niên :v tôi lừa bạn cái gì nào mà bảo tôi lừa đảo chuyên nghiệp, bạn óc chó quá chừng
thằng Vũ Huy nó cho thanh niên cg mà thanh niên nâng bi nó kinh thế, bữa còn dìm tgdd cơ mà =)) ok thằng tgdd nó sai và nó đã chấp nhận xl và đền bù cho khách hàng thỏa đáng còn đéo như ai kia bán cho ngta rồi phủ nhận với thái độ thật là vailone, thời buổi này làm ăn tử tế còn ko ăn ai, buôn gian bán lận thì tự dẹp mẹ cửa hàng luôn đi sau có chó nó mua

thằng Vũ Huy nó cho thanh niên cg mà thanh niên nâng bi nó kinh thế, bữa còn dìm tgdd cơ mà =)) ok thằng tgdd nó sai và nó đã chấp nhận xl và đền bù cho khách hàng thỏa đáng còn đéo như ai kia bán cho ngta rồi phủ nhận với thái độ thật là vailone, thời buổi này làm ăn tử tế còn ko ăn ai, buôn gian bán lận thì tự dẹp mẹ cửa hàng luôn đi sau có chó nó mua
Tôi chả bênh gì, vì tôi có dẫn ông anh làm thợ xây ở Lộc An lên đó mua máy một lần, thấy máy xài ổn định, không lỗi lầm, vỏ tuy có xước cũ nhưng tiệm đều nói rõ và cho xem kĩ, ko ép mua, tôi thấy máy tốt thì tôi có cảm tình thôi, chả có gì lạ. Còn chủ thớt bảo mua 6s bị lừa trong khi lại chụp con ip6 nào đó đưa lên, có thì nói không có thì mắc mớ gì phải ngụy tạo. Thấy có người chuyên Iphone ở Bảo Lộc vào bóc mẽ thì xoá bài đi rồi đăng lại. Vãi lol thế cơ chứ

Có thì nói nha bạn. Bạn mua máy HTC gì. Model và đưa số imei đây bạn. Máy mình bán đều lưu lại imei hết. So dt mình xài đâu phải túc trực 24/24 chỉ để nghe máy của bạn. Mình cũng phải có lúc bận ko nghe dc máy. Mà số lạ mình ít khi gọi lại.

Nếu mình là ng bán hàng gian dối thì nghe dt bạn 1 lần nói tình trạng thi lần thứ 2 mình sẽ ko thèm nghe máy. Còn đằng này mính chưa hề biết và cũng chưa trao đổi gi voi bạn mà bạn lại kêu mính ko them nghe máy. Bạn có thấy vô lý trong lời nói ko.

Thêm nữa nhé. Bạn nói thằng thợ kêu thay màn rồi. Vay thằng thợ của bạn đủ trình chưa mà nói như vậy.

Tóm lại là vui lòng cung cấp:

Thứ 1: tên máy, model và số imei (mình có lưu hết)

Thứ 2: số dt bạn xài gọi cho mình (mình xài trả sau nên có hóa đơn tìm lại nhat ký cuoc gọi)

Thứ 3: tên thợ dán kính vì anh em làm dtdd mình quen hết. (còn đem ra tiện dán xe hay bán ốp thì mien bàn vi ko đủ trình)

Neu ko cung cấp dc 3 cai tren thi vui long ko vu khống hay noi xau ng khac. Làm gì thì cung nen có bằng chứng.

Ko có chuyện vì con máy 3tr bạc mà ko nghe máy nhé bạn hiền.

Còn vấn đề máy nóng rat nhạy cảm nha bạn, 1 số dòng máy xài 1 lúc như luot web, hoac chơi game xem phim, hoặc lúc sac pin bị nóng lên đáng kể. Như htc 10 hàng cao cấp mỉnh dang dùng cũng rất nóng.

Biết là thanh giả tự thanh nhưng ko nói thì ban sẽ ko hiểu. Thân.
Thôi kệ bác ạ, bè phái chia nhau đó mà, không cắn được chủ nhà thì cắn hàng xóm thôi kk

Thôi kệ bác ạ, bè phái chia nhau đó mà, không cắn được chủ nhà thì cắn hàng xóm thôi kk
Mà bạn tôi ko biết bạn là ai nhung tôi khuyện bạn .chuyện của ng chủ quán và ng bạn mua máy bị lừa thi để học tự giải quyết .ko liên quan tới bạn thí bớt nói đi .tôi ko cần biết bạn là cái quái gì của thằng chủ quán đó .nhưng ko phải chuyện minh thì im cái miệng lại .mà tôi nói thật nhìn cái mặt thằng chủ quán mà bảo làm ăn ko gian thì minh đi đầu xún đất

Mình mua mấy con trên này,toàn dính phốt.mua 1 e oppo kêu chỉ lỗi phần mềm thì hóa ra hư mẹ nó ổ cứng,bán xác lỗ te tua,mua samsung thì dính màn hình bị bung,lưu ảnh...nói thật chứ ở đây giống như mấy bác bán máy toàn bán xác sống rồi kêu hàng ngon,lừa tình ae k.ai mua thì check thật kĩ kẻo ngậm hành

Mình mua mấy con trên này,toàn dính phốt.mua 1 e oppo kêu chỉ lỗi phần mềm thì hóa ra hư mẹ nó ổ cứng,bán xác lỗ te tua,mua samsung thì dính màn hình bị bung,lưu ảnh...nói thật chứ ở đây giống như mấy bác bán máy toàn bán xác sống rồi kêu hàng ngon,lừa tình ae k.ai mua thì check thật kĩ kẻo ngậm hành
Hi. Tui thấy bạn bán dt cũng khá nhiều trên này lẽ nào là cửa hàng, lẽ nào là xác sống chăng??? Bạn đừng vơ đũa cả nắm như vậy.

Tôi chả bênh gì, vì tôi có dẫn ông anh làm thợ xây ở Lộc An lên đó mua máy một lần, thấy máy xài ổn định, không lỗi lầm, vỏ tuy có xước cũ nhưng tiệm đều nói rõ và cho xem kĩ, ko ép mua, tôi thấy máy tốt thì tôi có cảm tình thôi, chả có gì lạ. Còn chủ thớt bảo mua 6s bị lừa trong khi lại chụp con ip6 nào đó đưa lên, có thì nói không có thì mắc mớ gì phải ngụy tạo. Thấy có người chuyên Iphone ở Bảo Lộc vào bóc mẽ thì xoá bài đi rồi đăng lại. Vãi lol thế cơ chứ
Mày mua trúng máy ngon k có nghĩa tất cả máy trong cửa hàng đấy đều tốt .Còn cái tính nhiều chuyện đàn bà của mày coi chừng có ngày mặt mày nằm dưới mặt đường

Hi. Tui thấy bạn bán dt cũng khá nhiều trên này lẽ nào là cửa hàng, lẽ nào là xác sống chăng??? Bạn đừng vơ đũa cả nắm như vậy.
Mình đâu có nói bác đâu mà tự nhiên trích dẫn gì bác.ý mình là những ng cố tình biết bệnh mà vẫn bán để lừa người mua thôi mà

Tốt nhất là tránh mấy tay buôn bán lằng nhằng ra cho nó lành. Lúc bán thì nói cho cố vô lúc sảy ra sự cố đéo bao giờ nói một câu cho đàng hoàng. Còn mấy thằng buôn bán lừa đảo cứ ụp chết mẹ nó đi.

trong này kb như nào chứ ngoài bắc là cứ căn đêm tối đéo có ai làm mấy bịch luyn, sơn, mắm tôm chọi mẹ vào cửa hàng nó cho nó bỏ mẹ cái tính lừa ng ta đi, làm ra đc đồng tiền khó khăn chứ đéo như thằng ml kia muốn lừa là lừa đc đâu

Thê
trong này kb như nào chứ ngoài bắc là cứ căn đêm tối đéo có ai làm mấy bịch luyn, sơn, mắm tôm chọi mẹ vào cửa hàng nó cho nó bỏ mẹ cái tính lừa ng ta đi, làm ra đc đồng tiền khó khăn chứ đéo như thằng ml kia muốn lừa là lừa đc đâu
Thế cái đm mày ném bố xem nào, bởi vậy tao nói chứ lũ bắc kì chúng mày chỉ giỏi ném đá giấu tay. Ăn cứt xong lau mồm, mà khổ nỗi không đánh răng, nên sủa câu nào thối câu đó. Toàn lũ óc chó cả

Còn riêng mày, tao thấy mày buôn bán máy trên này tè le ra mà mày nói chuyện ngu quá, đm mày bảo ng ta bán máy lỗi cho mày, thế lúc ng ta bán ng ta cũng nói máy lỗi rồi, biết máy lỗi còn mua về làm cc gì. Hay tại mày thấy dễ ăn, món hời lớn, xong về đéo ăn đc thì quay ra cắn ng ta. Tao nói luôn là cái gì cũng có cái giá của nó, dễ ăn thì đéo đến lượt mày đâu, ham rẻ rồi ngậm bồ hòn, giờ trách ccc à

Thê
Thế cái đm mày ném bố xem nào, bởi vậy tao nói chứ lũ bắc kì chúng mày chỉ giỏi ném đá giấu tay. Ăn cứt xong lau mồm, mà khổ nỗi không đánh răng, nên sủa câu nào thối câu đó. Toàn lũ óc chó cả
Này thì tính chơi bẩn thấy ngu chưa? Giờ người ta chửi cả lũ Bắc Kì luôn.
Lâm Đồng, Bảo Lộc mình toàn dân gốc Bắc, 54 75 là rất nhiều, giờ bị chửi chung vãi quá.

Tôi theo dõi bài này mấy hôm nay rồi, tôi thấy các ông các bà cmt toàn theo phong trào. Thấy gió chiều nào theo chiều đó. Tôi k bênh ai cả, mà rõ ràng cái bài này nặc danh như thế, làm gì cũng phải suy nghĩ rồi hãy nói. Cái ông đăng bài này bảo mua 6s, xong đập ở tiệm đó, tiệm đó có camera quay lại. Tại sao không đối chứng 1 lần, rồi bảo mua 6s xong chụp hình main 6 thường, rồi bảo hành bảo hiểm gì gì đó mà lằng nhằng lên. Còn cửa hàng thì tôi nói luôn, đéo thằng nào mở tiệm mà đi bán máy bệnh cả, vì mở 1 cửa tiệm không phải đơn giản và duy trì nó còn khó hơn.
Vì thế mà chẳng ai dại đi bán máy bệnh cả. Trước giờ trên click49 này quá nhiều vụ vu khống nặc danh vớ vẩn, ăn không được thì đạp đổ, đm mấy thằng nặc danh sống có tâm tí đi. Ông ad đăng bài này bảo đập đt ngay tiệm, tiệm có camera quay lại, thì cái mặt ông tiệm cũng biết rồi, vậy làm cc gì mà ông phải lập nick ảo đăng bài rồi lắp la lấp liếm, lúc bị bẻ thì xoá bài đăng bài khác??????
Còn mấy ông mấy bà a dua theo thì nên có não tí đi nhé.
Tôi chỉ xin lỗi vì tôi cũng làm cửa hàng mà theo dõi bài thấy bức xúc quá, và tôi phải dùng nick khác để nói cho ae bà con hiểu mọi chuyện, chứ cứ tình trạng này lũ nặc danh còn đi phá các ae cửa hàng khác nữa.

Thê
chửi bắc kì thế mày chui từ cái lỗ nào ra vậy? chúng mày bán cứ trung thực sau cứ tự người ta đến mua k cần PR nhiều, đấy chưa bán cho khaach đã chăm chăm mắt trc mắt sau treo đầu dê bán thịt chó. mày cứ làm ăn châm chính đi xong họ có động đến cái móng chân mày ko?

chửi bắc kì thế mày chui từ cái lỗ nào ra vậy? chúng mày bán cứ trung thực sau cứ tự người ta đến mua k cần PR nhiều, đấy chưa bán cho khaach đã chăm chăm mắt trc mắt sau treo đầu dê bán thịt chó. mày cứ làm ăn châm chính đi xong họ có động đến cái móng chân mày ko?
Thế tao hỏi mày đòi ném tiệm ai đây??? Đm riêng mày, ném tao xem

Thế tao hỏi mày đòi ném tiệm ai đây??? Đm riêng mày, ném tao xem
mày bảo thằng Vũ Huy bị vu khống á? chính mắt tao thấy nó đăng nhập thách thức r nhé, nhưng ở bài kia thằng thớt xóa r, đéo phải tự dưng tao phải mất time lên đây lg, nếu nó cây ngay k sợ chết đứng sao ko lên đây nói rõ cho ae hiểu mà phải vào chửi lại thằng đăng bài? nó như vậy nó càng giết chính nó vì nó cần khách chứ đéo phải khách cần nó

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái