Bảo Lộc Kho Hàng Nhật Nội Địa.

Cảnh báo anh chị em cẩn thận khi mua hàng của thằng này, mình mới mua cái máy cưa chạy điện 110v chiều qua 4/4 giá 666.000 con vợ nó tính, đến sáng nay mình mang vào vướn cắt thử đéo cắt được ra nói nó, nó không cho đổi trả lại còn nói những lời lẽ khó nghe mình nóng quá đập mẹ cái máy ngay trước cửa hàng của nó luôn. Hàng cân kg tưởng ngon hóa ra đắt thôi rồi, mình chia sẻ để anh em rút kinh nghiệm và phòng thủ khi ghé mua hàng của nó... Đồ lừa đảo buôn gian bán lận....

hôm trc mình ghé hỏi thấy cái j cũng đắt giá trên trời (chắc cộng tiền ship từ bển về hay sao á) k mua đc j. cũng may

Cảnh báo anh chị em cẩn thận khi mua hàng của thằng này, mình mới mua cái máy cưa chạy điện 110v chiều qua 4/4 giá 666.000 con vợ nó tính, đến sáng nay mình mang vào vướn cắt thử đéo cắt được ra nói nó, nó không cho đổi trả lại còn nói những lời lẽ khó nghe mình nóng quá đập mẹ cái máy ngay trước cửa hàng của nó luôn. Hàng cân kg tưởng ngon hóa ra đắt thôi rồi, mình chia sẻ để anh em rút kinh nghiệm và phòng thủ khi ghé mua hàng của nó... Đồ lừa đảo buôn gian bán lận....
cái đồ này hên xui nhiều lắm .nếu có hư hay ko sài dc thì cũng cho khách đổi hay bù tiền lấy cái khác chứ. còn về giá thì cũng hơi chênh lệch, dúng là hàng nội địa chất lượng hơn hàng vn như mà giá đắt hơn hàng vn nhiều mặc dù chỉ là hàng cũ. hôm trước mình mua cái típ tự động loại trung 120k hôm sau ra tiem hỏi người ta nói típ tự động trung loại tốt 80k thuong 60k . còn về máy móc thì chủ yếu sài 110v mua về phải thêm cục chuyển nửa, nếu lỡ quên cắm 220v vào là bốc khói.

nói chung bên japan người ta sài nát rồi vn mình nhập về bán lại cho dân nghèo mình tái chế sài chữa cháy thôi . các bác cứ để ý nước sơn với con ốc coi có cái nào nó còn sáng mấy đâu. mua cái này phải chọn kỹ ko mua về sửa chế mẹ luôn

Trong quan hệ mua bán, có thể mình không làm vừa lòng hết thảy mọi người, nhân việc có vài ý kiến trên, mình cũng có vài ý kiến sau:

---- Mình bán hàng không phân biệt thương hiệu, không phân biệt mới cũ, không phân biệt công xuất... tất cả đều do khách chọn lựa, chạy thử máy tại chổ rồi cân, dựa vào khối lượng tính tiền.

---- Mình bán hàng nội địa Nhật, không bán hàng đã xài qua trong nước, nên để công bằng cho những người mua sau, mình không cho đổi trả bất kỳ loại hàng nào.

---- Có cả trăm chủng loại hàng, không chuyên một loại nào, mình chỉ thuần tuý kinh doanh.

---- Như mình đã viết ngay từ những ngày đầu trên diễn đàn này, rằng các bạn đến tham khảo trước, không vội mua hàng, về nghiên cứu kỹ nếu giá tốt thì quay lại ủng hộ, mình rất cảm ơn.

---- Lời kết: Trong quá trình trao đổi, lời lẽ có thể bị hiểu nhầm, nếu mình có lời gì không hay (theo cách nghĩ của một vài bạn) , mình chân thành xin lỗi.

cho e giá cái nay vao sô:0963667458
Khoản từ gần tháng nay, mình không báo giá qua điện thoại nữa, vì rất nhiều bạn quậy phá ( chưa hiểu vì lý do gì), nên mình đăng hình lên, nếu bạn nào thấy món mình cần, thì đến nơi xem kỹ rồi cân lên sẽ biết giá.

NÓI CHUNG QUA MẤY TRƯỜNG HỢP TRÊN MONG ACE ĐỪNG SẬP BẪY MÁY MÓC CỦA THẰNG NÀY, MÁY MÓC NÓ CHO THỬ TẠI CHỖ NỔ NGON LÀNH (CHỈ NỔ NGHE CHO VUI THÔI THÌ ĐƯỢC) VỀ ĐÉO LÀM ĐƯỢC GÌ, TỨC ĐIÊN LÊN RA NÓI NÓ, NÓ CŨNG BẺM MÉP NHƯ BÊN TRÊN NÓ NÓI. NGHĨ LẠI MỌI THỨ NÓ BÁN CÁI GÌ CŨNG ĐẮT LẠI ĐÉO ĐƯỢC VIỆC, NẾU MUA LÀ NGẬM LUÔN ĐÓ NHA CÁC BẠN ĐỒ KHỐN NẠN 666 NGÀN ( CON VỢ NÓ BỚT CHO ĐƯỢC 6 NGÀN ) MUA 1 BÀI HỌC TỪ HAI VỢ CHỒNG MÀY.

Last edited:
Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái