Bảo Lộc Ae Tránh Xa Cửa Hàng Vi Tính Đức Vy Làm Ăn Vô Trách Nhiệm

Tôi cũng từng mua ở đó 3 bộ. Bộ thứ nhất 5tr5 để tui sài cứ 1 tuần bệnh là bệnh lần 1_hư nguồn lần 2 hư card lần 3 hư main thế là bán luôn máy.
Mua máy lần 2 giá 7tr cho thằng bạn sài vừa đem về chưa đc 24h hư màn hình phải chạy 30km ra thay màn khác. Rồi chơi đc 2 hôm hư nguồn tiếp cuối cùng hỏng card thay mất mấy trăm
bộ thứ 3 giới thiệu chỗ rồi cùng thằng em mua máy cho nó giá 10tr mua về đc tuần lại hư nguồn rút kinh nghiệm 2 lần mua trước chừa rồi xách ra trả máy luôn ( khoảng 7ngày) mất phí 20% hajz. Lấy tiền đó đi ra tiệm khác ngay trục đường chính đó mua về ráp vô sài tới giờ chưa bị sao.
Tôi thấy phục ông thật, người ta mua một lần mà ko xài đc là cạch luôn, đằng này ông quất đến ba lần ... xin chịu

Hôm bữa cũng tính mua hàng ở đây vì thấy rẻ ! Nhưng thấy đồ hơi cùi bắp quá nên thôi ! May mà không dính chưởng !Cám ơn Anh Em cộng đồng mạng !

vltk mua cái máy bộ 500k ram 2g về tắt bớt hiệu ứng kéo dc 5 acc ! mấy cái khoản kia thì hên xui chứ về khoản bảo hành đổi trả thì ô chủ vi tính Việt Hưng thì cực kỳ thân thiện !~ mình đã mua ở ô Việt Hưng trên dưới 60 cái máy tính làm net với xài
b cho mình sđt mình hỏi thăm xíu về tiệm việt hưng đc k phải tiệm gần ngã ba đèn xanh đèn đỏ k nhỉ

Mua máy cũ thì hên xui thôi! Mình cũng mua giùm khách ở của hàng này cả chục bộ rồi mà có sao đâu! Mà game VLTK nó nặng lắm máy 2tr5 chạy ko hư mới là lạ!
VLTK có từ năm 2005, hơn 14 năm rồi nhé, game này là game 2D nên nói nó nặng thì tôi bái ông luôn, hồi xưa sài củ chuối mà còn chơi đc. MT mà không chơi dc VLTK thì chăc chỉ chơi dc game Chrome off line hay bắn ruồi thôi quá

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái