Bảo Lộc Bán 12 Thùng Cpu Gigah81 Giá Rẻ

cái thằng này sao cứ lê lết khắp nơi nói xàm vậy.
haǹg đó vẫn có người cần mua nha, vẫn đáng tiền nha
tao từng 1 cai thanh ly main co van de nen bao cho moi người biết. nên cân nhắc trước khi mua. con hàng của mày tốt hay xấu thì tự mày biết

tao từng 1 cai thanh ly main co van de nen bao cho moi người biết. nên cân nhắc trước khi mua. con hàng của mày tốt hay xấu thì tự mày biết
Topic bán hàng của người ta bạn đừng ăn nói vậy .Tốt hay xấu gì thì khách hàng tự biết khả năng mỗi người một khác cách ăn nói cũng vậy nc có văn hóa tí. nhu cầu mỗi người một khác .Bạn mua hàng không test kỹ thì tự chiệu thui đừng đổ lỗi cho ai khi mình là người có lỗi

Ôi, topic của tui đừng lên cãi nhau ạ, Ai có nhu cầu thì hỏi hàng, còn vấn đề khác ib nhau đi ạ
Mình bán hàng có bảo hành đàng hoàng nên KH khỏi lo nha,đồ mới mua trong ST người ta cũng bảo hành chứ ai dám nói nó không hư đâu, đẻ ra cái bảo hành là thế. Máy móc, linh kiện mà, mua tùy cái thôi quan trọng là mua chế độ bảo hành thì bảo hành, mua không bảo hành thì giá rẻ, cái đó không bàn cãi ạ. Đố ai ra Trung Tâm Vi Tính mua linh kiện được đảm bảo là không hư thì tui chịu đấy ạ

Last edited:
Topic bán hàng của người ta bạn đừng ăn nói vậy .Tốt hay xấu gì thì khách hàng tự biết khả năng mỗi người một khác cách ăn nói cũng vậy nc có văn hóa tí. nhu cầu mỗi người một khác .Bạn mua hàng không test kỹ thì tự chiệu thui đừng đổ lỗi cho ai khi mình là người có lỗi
Cám ơn bạn này, nhưng mà người ta bức xúc vì bị hàng vậy bạn ib riêng nhé, mình không can thiệp nhưng vì topic bán hàng của mình mà gây mất hòa khí mình ngại quá

Mình đã từng xài cấu hình này rồi ok lắm lên mới chưa có card đã hơn 4 tr rồi. Cây này mình ngĩ màn hình 22 inch là mượt nhất bác nào mua về làm thêm cái ssd nữa là đẹp .up cho thớt đắt hàng

H81 sai ngon ma...

Ae cho hoi cay nay minh sai car gi để choi game cho muot zay..chi giup minh voi...?

Minh coi cf ban oi... Nhung may no van hoi giat
Ko hieu sao... May minh win7
Ma de cau hinh low la gi zay ban chi giup minh voi :) tk ban
bạn xài màn hình lớn k ? 22-27 inch thì nên lên ổ ssd vs thay card khác cho mượt .low là chỉnh đồ họa trong game xuống mức thấp đó bạn

bạn xài màn hình lớn k ? 22-27 inch thì nên lên ổ ssd vs thay card khác cho mượt .low là chỉnh đồ họa trong game xuống mức thấp đó bạn
Oh ...man hinh nha minh 22ich ma ko co car ...
Minh de co 16bis ma no van lag... Bua minh co may ₫ua2 co car man hinh ma van lag
Nen moi doi con h81 ... Ma cf minh sai car nao ban cchi giup...? Tk ban

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái