Bảo Lộc Bán Hoặc Giao Lưu A5 2017 Full Box Chính Hãng.còn Bảo Hành

Bán hoặc giao lưu samsung A 5 2017 full box còn đầy đủ hộp phụ kiện.hàng chính hãng mua ở viettel store .muốn glưu với ip 6S hoặc ip 7 bù trừ hợp lý.bác nào mua thì cho giá bên dưới đc giá bán luôn.máy đang xài ko lỗi lầm bao test và trả máy nếu phát hiện lỗi.cám ơn a e đọc tin

Màu đen bóng bạn nhé.vậy có giao lưu thì a e ra tiệm dt test nhé.bữa bị dính 1 con hàng dựng rồi.ra tiệm bung máy test dc ok thì a e giao lưu .ko dc thì thôi ko sao
Ok test ơ đâu cũng đc. Nhưng máy nguyên khối bung ra thì mất rin, máy bạn test sao thì mình cho ktra giống vậy. Bao Gl tại nhà mà

Uhm mà giao lưu như thế nào đây bạn?nhà bạn ở đâu vậy?mình có đứa bạn làm dt có gì mình ghé nhà bạn test luôn.mà mình nói trước để khỏi mất lòng.sử dụng chưa đc 1 tuần mà lăn ra chết là trả lại máy móc đoàng hoàng nha bạn.trường hợp rơi rớt thì ko nói còn hàng dựng là phải bao trả đoàng hoàng nha.tại dính 1 lần con 5S màn hình lô rồi.vì vậy mình cẩn thận lắm

Uhm mà giao lưu như thế nào đây bạn?nhà bạn ở đâu vậy?mình có đứa bạn làm dt có gì mình ghé nhà bạn test luôn.mà mình nói trước để khỏi mất lòng.sử dụng chưa đc 1 tuần mà lăn ra chết là trả lại máy móc đoàng hoàng nha bạn.trường hợp rơi rớt thì ko nói còn hàng dựng là phải bao trả đoàng hoàng nha.tại dính 1 lần con 5S màn hình lô rồi.vì vậy mình cẩn thận lắm
Nhà ở Bảo Lộc bạn. Đã bảo là bao test tại nhà mà

Bít là mình bù rồi nhưng bù nhiu ấy?phải lên tận di linh ah?
oh thì cứ đem la tiệm hỏi bán nếu nó thu của bạn 4 triệu của mình 4 triệu 5 thì bạn bù mình 500 ngàn sẵn cho tiệm nó tes hai máy luôn bạn thích đi tiệm nào cũng được mắc công nói mình cùng phe với tiệm hi

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái