Di Linh Bán Laptop Dell Coi5 Còn Mới.mua Ở Viễn Thông A.chưa Sủa Chữa Nên Còn Nguyên M Niêm Phong Chính Hãng

Bán laptop dell coi5 6200u thế hệ mới mua ở viễn thông a.Máy zin chưa sửa chữa vẫn còn tem niêm phong chính hãng. mới mua hơn 1 năm.mình ít sài có dán ngoài nên nhìn như laptop mới.mua mới 15 triệu giờ mình bán lại 7 triệu 600.

Thông cảm laptop mình ít sài nhìn như mới.thế hệ mới.coi5 cấu hình cao mua chính hãng ở viễn thông a.máy zin chưa sửa chữa nên còn nguyên tem niêm phong.thông cảm laptop của mình không phải hàng sách tay hoăc đã sửa chữa nên mình không bớt được cho bạn.

Chỉ bớt được 600 ngàn thôi nhé.laptop nhìn như máy mới.chính hãng.còn đầy đủ tem nhãn của hãng.nên hoàn toàn yên tâm.mình bán lại 7 triệu nhé.

Vì hai anh em mình có 2 máy nên dùng chung 1 cái là đủ rồi nên máy này ít sài nên bán lại cho ai cần.mình không phải thợ hay cửa hàng buôn bán laptop đâu nha.máy của mình dùng nên các bạn yên tâm về chất lượng nhé.

Ngày mai hoăc mốt có 2 người đồng ý 7 triệu đến mua máy.nếu họ chưa đến thì mình sẻ bán trước cho bạn.mình bớt nhiều rồi bớt thêm cho bạn 200 thôi nhé.

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái