Bảo Lộc Ban Loa Phong Kaoraoke Bmb Xin Hang Chinh Hang Gia 3 Trieu 600

Loa hang chinh hang BMB Bass tress dap cang det ko re hat kaoraoke hay . Nghe nhac dance tuyet VOI . Bao nghe thu tai nha tess hat nghe thoai mai .ai can lh hoan Goi truc tiep zalo facybook 0978765676

Ảnh đính kèm

140.6 KB · Đọc: 63
    95.8 KB · Đọc: 30
    82.3 KB · Đọc: 36
    243.4 KB · Đọc: 35
Vậy là củ loa TQ thùng VN ah
Đang tính mua 1đôi BOSE 601 iii
Ko biết giá bao nhiêu vậy bạn?

Hàng thì cũng dc nhưng ko như quảng cáo, tiền nào của đó, giá đó mà cho âm thanh hay thì giờ này ông đang bên mỹ hay nhật rồi chứ ở gì đây, mình thì ko thích cái kiểu thớt nào cũng nhảy vào quảng cáo nên mình nói vậy
Nếu dc hàng tq loại 1 thì ok,chỉ sợ hàng nhật............tảo.,mình nghe rồi, cũng ngang ngửa hàng chợ thôi, ko tệ,cũng ko hay.

Last edited:
Nếu nghe nhạc bạn kiếm mấy cái hàng nội địa còn ok nghe nhạc nhỏ nhỏ vừa vừa thì hay,còn đập phá thì mấy dòng loa hàng sao chép này cũng như nhau,gọi là có tiếng kêu, giá thì mình ko biết vì hàng mấy ông tự làm, mấy ông tự cho giá,

[QUObạn "Hiepkhachhp, post: 1062768, member: 70665"]Nếu nghe nhạc bạn kiếm mấy cái hàng nội địa còn ok nghe nhạc nhỏ nhỏ vừa vừa thì hay,còn đập phá thì mấy dòng loa hàng sao chép này cũng như nhau,gọi là có tiếng kêu, giá thì mình ko biết vì hàng mấy ông tự làm, mấy ông tự cho giá,[/QUOTE]
Tks ban

Mình cũng đang nghe hàng nội địa chỉ muốn mua thêm 1cặp để hát karaoke TE="TuanLuong, post: 1062769, member: 43291"][QUObạn "Hiepkhachhp, post: 1062768, member: 70665"]Nếu nghe nhạc bạn kiếm mấy cái hàng nội địa còn ok nghe nhạc nhỏ nhỏ vừa vừa thì hay,còn đập phá thì mấy dòng loa hàng sao chép này cũng như nhau,gọi là có tiếng kêu, giá thì mình ko biết vì hàng mấy ông tự làm, mấy ông tự cho giá,[/QUOTE]
Tks ban[/QUOTE]
Minh

Bạn mua bose 601 iii để lấy thương hiệu ah? Tại mình thấy tầm tiền này mua bose 601 hàng nhái thì có gì khac may loa kia

Mình ko rành cho May mong dc tu vấn giúp TE="Hiepkhachhp, post: 1062774, member: 70665"]Bạn mua bose 601 iii để lấy thương hiệu ah? Tại mình thấy tầm tiền này mua bose 601 hàng nhái thì có gì khac may loa kia[/QUOTE]
Minh

Đồ dỏm thì nói đồ dỏm . Người ta chỉ cho chổ mua uy tín thì nói quảng cáo . Tui thấy ai lên đây bán toàn đồ tào lao . Loa và ampli bán có dám tháo cho khách xem ko . Hay nói đồ xịn sợ tháo ra mất zin . Toàn thánh lừa gạt . Mua 1 bán 10 . Sống và bán hàng phải có tâm 1 chút chứ

Mình đang muốn mua loa chứ đâu có bán gì đâu mà bạn nói vậy TE="Điện Tử Lộc Thành, post: 1062786, member: 55798"]Đồ dỏm thì nói đồ dỏm . Người ta chỉ cho chổ mua uy tín thì nói quảng cáo . Tui thấy ai lên đây bán toàn đồ tào lao . Loa và ampli bán có dám tháo cho khách xem ko . Hay nói đồ xịn sợ tháo ra mất zin . Toàn thánh lừa gạt . Mua 1 bán 10 . Sống và bán hàng phải có tâm 1 chút chứ[/QUOTE]
Minh

Tôi thấy ở đâu bạn cũng quảng cáo anh bảo, mình nói thật chứ đồ của anh bảo cũng chỉ là hàng chợ thôi, nói thẳng là hàng nhái, đối với ng không biết thôi chứ với người biết thì ko quảng cáo gì đâu.
E trai này cũng bị tiệm Trung Nghĩa ở Tân Bùi bán loa và ampli 9tr2 hàng chợ nên tui giới thiệu vô a Bảo mua .A Bảo bán hàng ae nào mua cũng thích vì tính thật thà ko như bọn cửa hàng . Giá thợ và giá khách chênh lệch 200k . So sánh giá cũng rẻ hơn bọn cửa hàng rất nhìu

Tôi thấy ở đâu bạn cũng quảng cáo anh bảo, mình nói thật chứ đồ của anh bảo cũng chỉ là hàng chợ thôi, nói thẳng là hàng nhái, đối với ng không biết thôi chứ với người biết thì ko quảng cáo gì đâu.
Mày bik cc gì về a Bảo mà nói thế nhóc . Người ta làm ăn đàng hoàng chứ ko phải như bọn lừa gạt mua 1 bán 10 đồ chợ lớn mà nói hàng nhật hàng tàu . Có rảnh vào chơi rồi bik nhé

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái