Bảo Lâm Ban Vườn Cà Phê Nhiều Cây Ăn Trái

Nhà nhiều vườn quá có hai vợ chồng làm không xuể, bán bớt cho bác nào thích làm vườn.giay to đầy đủ cây ăn trái đã
trông kín vườn . sâu riêng thai va mit chang rai đang có thu. 1; #11cay sâu riêng thai đang thu,50 cây mới trồng năm ngoái ,,,70cay hat trồng để năm nay ghép sang giống dona rs1. 2#;12cay bo lớn mới ghép 034,. Khoảng 150 cây bơ hạt năm nay ghép.3#; thêm 100 cây bưởi da xanh ruột hồng mới trồng năm ngoái. 4#! 280 cây mít siêu sớm đang vào thu.vuon cà phê đẹp đường đi thuận tiện , điện ,nước ,ao ,may móc đầy đủ. . đất thoải đẹp , vuông vắn để làm.chinh chủ đăng bán ko quá moi gioi.ban
chưa vào chụp hình được .em sẽ đăng sâu.co có hoa hồng cho người giới thiệu.thank

Mình lấy giống dưới miền tây.o chỗ mình có mấy vua cây giống . họ đánh xe xuống lấy trực tiếp ai không tin có thể Theo xuống tận nơi kiếm tra.. giống bưởi mình lấy là giống da xanh ruột hồng cui hồng.hang cực chuẩn

Mình mới trồng năm ngoái.loai này chỉ 3 năm là cho trái.thu hoạch quanh năm . giá bây giờ là 35 k.cat xo nha

Giống chiết 45 trông sinh giống ghép 35 trồng doi . ghép bền hơn chiết nhưng ăn muộn hơn 1 năm

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái