Bảo Lộc Bao Da Điện Thoại Với Máy Tính Bảng Giá Rẻ Hàng Nillkin Chính Hãng

FB: Minh Anh Bảo Lộc

THÊM CÁCH NHẬN BIẾT NILLKIN CHÍNH HÃNG

hiện nay hàng nillkin tràn lan và chất lượng ko đảm bảo....người dùng thì ko để ý nhiều nên thiệt thòi vì giá của hàng loại 2 chỉ tầm 60-70 % giá chính hãng

nillkin chính hãng luôn có 1 bên là serial code và 1 bên là tem chống hàng giả
còn hàng nhái thì ko.....tất cả ốp nillkin bao da đều có hộp và 2 tem này ngoài những loại này thì ko phải là hàng chính hãng ( vd như 1 số loại không hộp và có hộp nhưng ko tem ...vv và cả ép trong túi nilon in hình nikin)

Last edited by a moderator:
Gi bạn.hôm bữa báo gia´ 200k maˋ giờ cao vậy.hôm trướccmua 1 cái.xong hẹn ngày 9 co´ hàng maˋ sao giờ kêu cao vậy.aUOTE="MINHANH.Xpro, post: 431743, member: 34184"]bao da zen 5 về rồi bạn,cửa sổ tròn s-view giá 230[/QUOTE]
Gi

Gi bạn.hôm bữa báo gia´ 200k maˋ giờ cao vậy.hôm trướccmua 1 cái.xong hẹn ngày 9 co´ hàng maˋ sao giờ kêu cao vậy.aUOTE="MINHANH.Xpro, post: 431743, member: 34184"]bao da zen 5 về rồi bạn,cửa sổ tròn s-view giá 230
Gi[/QUOTE]
Anh là khách hàng thân nên đến cửa hàng.giá em báo là giá chung....pm trưc tiếp cho em hoặc tại ch để có giá tốt....thông cảm vì sự bất tiện này

ốp lưng hoặc bao da cho lumia 730 có hàng chưa nhỉ? em vừa đặt cái đt ấy mà sợ chưa cón miếng dán với ốp lưng :p

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái