Bảo Lộc Cần bán minix x5.đầu phát hd

Cần bán đầu phát hd box minix x5.may đầy đủ phụ kiện.cần nâng cấp máy mới nên cần bán giá 1 triệu.máy chưa sữa chữa hay làm gì hết.

Có links đó e , hàng do itv plus phân phối nhé , đặt đi ,a mua của itv plus rất yên tâm , đại lý uỷ quyền chonitv plus bảo lộc là điện tử Đức chính
A mua ở itv mấy cái cho mình vs bạn bè
Lên google seach itvplus nhé

Link ban dua la gi 1499 nha.khong phai 1260.ma cai ban la mibix x5 mini.dung so sanh voi minix x5 nha ban
Ko thấy giảm giá hả 1tr244 đó ,hiệu là Android TV smart box MiniX Neo X5 Mini (Đen)
của bạn là MiniX X5 hả links mình đưa là
MiniX Neo X5 Mini chính hãng Phần cứng 12 tháng, phụ kiện 3 tháng
bạn nên mua thử của itvplus đi nếu nâng cấp ,bảo hành chu đáo phần cứng vs phần mềm

Có links đó e , hàng do itv plus phân phối nhé , đặt đi ,a mua của itv plus rất yên tâm , đại lý uỷ quyền chonitv plus bảo lộc là điện tử Đức chính
A mua ở itv mấy cái cho mình vs bạn bè
Lên google seach itvplus nhé
Dạ e phân phối hàng của smartshop, cũng bh 1 năm 1 đổi 1 và bh app trọn đời ah a.e bán 2 năm nay rồi :)

Quan trọng chính hãng , giá oke thôi , hãy là người tiêu dùng thông minh, chớ ham rẻ cũng chết e ơi
dạ đúng rồi a , hàng e bảo hành chính hãng , mà hoa hồng cho CTV cũng cao , nên hồi giờ cũng dc hơn trăm cái :) , mà chưa có cái nào BH hết a , công nhận là ngon :v

đại lý chính thức thì nó như thế này

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái