Bảo Lộc Cần Mua Gà Tre Bướm Lai Hoac Úa

cần mua 1.2 em ga tre bướm hay úa tầm 1kg>1k2 lai zin càng tốt về đá luôn đang cay cú. ai co đang hình zoi so dt co j minh alo nha

m co 1e.1,15kg.bon ga ben tre.ga zin.dang ra long dam.chan,mo,mat cung mau vang.chan co huyen tram ngay cua.ve vô môi la sut.thich m dê lai cho.m muôn chuyen qua choi ga trang lon

Gà 1kg thôn 2 đambri nha b
Ừm có gì mai alo. Mà mình trông Lộc Phú bảo lâm chay ra . hỏi thiệt 150k bán k. Mai chạy ra sớm luon. Gà bạn vậy là k đá đc nữa không ai mua đâu. Gà người ta thua rồi.ma cự lại là bán nhanh lắm. Gà bạn khó bán

Đê
Ừm có gì mai alo. Mà mình trông Lộc Phú bảo lâm chay ra . hỏi thiệt 150k bán k. Mai chạy ra sớm luon. Gà bạn vậy là k đá đc nữa không ai mua đâu. Gà người ta thua rồi.ma cự lại là bán nhanh lắm. Gà bạn khó bán

Để thịt nha b.giờ cũng k muốn bán cho b nữa gà bao zin chưa đá cho b k chăm bỏ bê nên yếu chạy Xe thôi thấy b trả giá mà phát chán còn nếu b thích kiếm trạng hẹn b 1 tháng nữa m chăm nó lại tiếp b xổ 5 xị chơi.

Đê

Để thịt nha b.giờ cũng k muốn bán cho b nữa gà bao zin chưa đá cho b k chăm bỏ bê nên yếu chạy Xe thôi thấy b trả giá mà phát chán còn nếu b thích kiếm trạng hẹn b 1 tháng nữa m chăm nó lại tiếp b xổ 5 xị chơi.
chuan roi tien oi tha noi gia do truoc ga thua dep con dc 2xi

cai D M mun ga dep gia the còn đòi 150 t lạy mày cút me mày đi ắm chuyện,

Đê

tai mình cần ga ve chăm đá lun nên k bát của bn dc chu gà thế là ok rồi. chay xe tha vuon it lâu xong nhot cham lại là ok

tks AE đã quan tâm mình đưa dc 1 em về rùi nha

Ảnh đính kèm

51.7 KB · Đọc: 28
Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái