Bảo Lộc Cần Tìm Mối Bỏ Sỉ Trái Cây

bên mình đang bỏ sỉ trái cây chôm chôm . măng cụt . sầu riêng... bạn nào muốn kiếm tiền thêm thì lh nhé.

Đặt 20kg từ chỗ này ..
Giao hàng tận nhà, mà 5h sáng đã đứng trước cửa không thèm gọi báo trước ... 5h sáng đó
960.000đ
Đặt thì ngọt như đường, "yên tâm đi" "chị chọn quả nhất cho em" các kiểu ...
Về cắt ra như trong ảnh.
Cắt tầm 30 quả thì được 3 quả trọn vẹn ..
Gọi điện thoại phản hồi thì "có sao bán vậy","sao chị biết đc","chị bận không lên xem đc"...
Vâng! Tiền đưa chị rồi chị nói sao chẳng đc
Nói vậy cho mọi người biết thôi.
Chúc chị làm ăn tốt ạ :)

Ảnh đính kèm

169.7 KB · Đọc: 68
    124.3 KB · Đọc: 86
Đặt 20kg từ chỗ này ..
Giao hàng tận nhà, mà 5h sáng đã đứng trước cửa không thèm gọi báo trước ... 5h sáng đó
960.000đ
Đặt thì ngọt như đường, "yên tâm đi" "chị chọn quả nhất cho em" các kiểu ...
Về cắt ra như trong ảnh.
Cắt tầm 30 quả thì được 3 quả trọn vẹn ..
Gọi điện thoại phản hồi thì "có sao bán vậy","sao chị biết đc","chị bận không lên xem đc"...
Vâng! Tiền đưa chị rồi chị nói sao chẳng đc
Nói vậy cho mọi người biết thôi.
Chúc chị làm ăn tốt ạ :)
nghĩ sao mà e nói zậy luc đặt hàng năn nỉ để dành hàng thứ 7 e lấy.sáng sớm mjnh lo mang hàng đến sớm vì cv bận k có time.vậy mà còn trách.hàng cứ đòi để dành măng cụt nhin bề ngoài quả nào cũng như nhau hái ở vườn như thế nào thì giao như zậy chứ biết ntn?con người cũng thế nhìn vẻ bề ngoài chứ aj biết được trong lòng ra sao.bàn tay có ngón dài ngón ngắn huống chi quả măng cụt cũng có quả ngon quả dỡ chứ.hàng dỡ chị có thể bù lại.nhưng e lại nói nhiều câu nge quá.e cũng buôn bán cũng biết bận rộn ntn.chi k có ai coi quán k lên chổ e được chứ k fai tiền trao rồi thì còn cần j.buôn bán lần này còn lần sau.chứ k fai bán 1 lần rùi thôi.

1000 Lần Thất Hứa k Bằng 1 Lần Trể Hẹn. đã hẹn t7 giao hàng dù co bận tới đâu cũng phải giao.có ai muốn dạy từ 5h sang vừa mưa vừa lạnh để đi giao hàng đâu

Tình cờ lướt qua topic này đọc cm cũng hơi ức cho chế mua hàng nên xin được gõ vài dòng:
Vãi chủ vựa người ta hẹn 5 giờ giao hay sao mà giao lên rồi còn không gọi báo trước cho người ta nhận hàng. Tui đây cũng bán buôn như thớt bận mấy cũng nén lại chứ không đến mức 5 giờ sáng bắt người ta ra nhận hàng o_Ochủ thớt thử bỏ cả triệu ra mua rồi nhận được hàng như vậy xem chủ thớt vui không ;)nói mấy quả măng cụt xong lôi cả bề ngoài với bề trong ra nói,còn bàn tay bàn chân đủ thứ,người ta cũng buôn bán nhưng xét tình huống này thì người ta là khách của thớt đấy thớt làm gì được lôi công việc người ta ra mà đánh giá,người ta bận hay không không biết nhưng mà người ta biết sắp xếp thời gian hợp lýo_O Bù cho người ta thì lên mà bù chứ thớt lên đây giải thích chi cho người khác đánh giá về thớt :p Cho xin cái địa chỉ tui cạch mặt thớt ra luôn nhé :rolleyes:

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái