Bảo Lộc Cần Tư Vấn Cấu Hình Pc Dựng Phim 1080 Full Hd [time 10phút /1video ]

Mình chỉ làm video thời gian có 10 phút thôi à . và full hd . bạn nào biết cấu hình nào phù hợp tư vấn hoặc bán cho mình nhé . càm ơn

bạn nào có kinh nghiệm tư vấn giúp mình nhé. bạn nào bán thì id mình ..

bạn dựng phim chuyên sâu ko bối cảnh hay chỉ edit và cắt ghép video sẵn có ? bạn ngân sách khoảng bao nhiêu ?
mình được anh trai làm bên hãng phim dưới sài gòn chuyển cho 1 cây, bạn có thể tham khảo :

cấu hình trước để dựng phim 4k
main Asus M5Ax99 evo r2.0 main đủ các công nghệ (SLI, CF, Memok, EPU, TPU,...) main đẹp ngầu, còn box fe zin
cpu AMD FX8350 8 nhân 8 luồngxung mặc định 4.0ghz tubo 4.3ghz (có thể ép xung lên 5.0ghz trong 1 nốt nhạc)
5gb ram ddr3
vga Evga gtx275 xách tay USA
nguồn OCZ extreme 600w 80plus module dây cắm đủ
tản nhiệt nước custom: rad đồng mạ niken 240, pumb sc1000 mạnh êm ko ồn, block Cosair , ống mềm nước xanh, tank mod
wifi card Azuware dual chanel
HDD 250gb + SDD 32gb
máy hoạt động cực mát, nhiệt độ bình thường chỉ 8 10 độ. lướt web dưới 30 độ, chơi game 30 50 độ tùy game

bạn dựng phim chuyên sâu ko bối cảnh hay chỉ edit và cắt ghép video sẵn có ? bạn ngân sách khoảng bao nhiêu ?
mình được anh trai làm bên hãng phim dưới sài gòn chuyển cho 1 cây, bạn có thể tham khảo :

cấu hình trước để dựng phim 4k
main Asus M5Ax99 evo r2.0 main đủ các công nghệ (SLI, CF, Memok, EPU, TPU,...) main đẹp ngầu, còn box fe zin
cpu AMD FX8350 8 nhân 8 luồngxung mặc định 4.0ghz tubo 4.3ghz (có thể ép xung lên 5.0ghz trong 1 nốt nhạc)
5gb ram ddr3
vga Evga gtx275 xách tay USA
nguồn OCZ extreme 600w 80plus module dây cắm đủ
tản nhiệt nước custom: rad đồng mạ niken 240, pumb sc1000 mạnh êm ko ồn, block Cosair , ống mềm nước xanh, tank mod
wifi card Azuware dual chanel
HDD 250gb + SDD 32gb
máy hoạt động cực mát, nhiệt độ bình thường chỉ 8 10 độ. lướt web dưới 30 độ, chơi game 30 50 độ tùy game

ôi bạn ơi mình chỉ làm phim bt thôi bạn săn bắt bẫy chim , đi rừng các kiểu . mình chỉ cần 1 câu hình phù hợp cho full hd , vieo cũng chỉ dài 10 phút . ko cần cao quá.bạn có chứ ?

ôi bạn ơi mình chỉ làm phim bt thôi bạn săn bắt bẫy chim , đi rừng các kiểu . mình chỉ cần 1 câu hình phù hợp cho full hd , vieo cũng chỉ dài 10 phút . ko cần cao quá.bạn có chứ ?
vậy là edit video up youtube thôi đúng ko ?
mình ko phải cửa hàng nên ko có máy sẵn các loại để bán

nhưng cũng khuyến nghị máy cấu hình 5tr đổ lên , mấy tool edit video cũng cần cấu hình tương đối chạy mới mượt dc

cứ intel mà chơi bạn à, mấy phần mềm làm phim nó tối ưu cho INTEL nhiều hơn AMD nhiều bạn à !

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái