Bảo Lộc Có 25 Triệu Tìm Người Góp Vốn

pic nay hay.
mình đang có ý tưởng muốn góp vốn với nữ khoảng 20-28 tuổi, mỗi người gop khoảng 15tr, bán đồ ăn, bạn nào cùng ý tưởng thi lh nha.
mình thấy có nơi đã bán trong 1 tháng lấy lại vốn luôn.
Bạn đã có mặt băng chưa, đã biết bán gì chưa. ll mình: 0977538776

25 tr của bạn ,tôi có thể mở 3 tiệm làm ăn nhỏ với quy mô bình dân, chứ đâu cần phải cần người hợp tác,tôi đây nek, trong tay chỉ cầm có 5tr ,mà mở tới 2 tiệm nho nhỏ xinh xinh ,theo quy mô của tôi ,hiện tại cứ 1 ngày bình quân tôi thu 1,5tr ,đấy là số lời nhe ,vây là 1 năm tui dc 540tr , đối với tôi con số thật kinh khủng ,mơ cũng ko có ,tôi năm nay mới 21 tuổi ak,không ai giúp, không có hỗ trợ,tự mò...bạn thử nghĩ xem sau 1 năm quy mô của tôi đi đến đâu nhỉ??????????? hiện giờ thì tôi chẳng phải làm, thuê nhân viên làm hết ,tôi chỉ thu và chi thôi nek ...bạn hãy dùng đôi tay.trí tuệ của bạn mà tự quyết định..........

Lời chia sẻ có thật: cám ơn bạn đã quan tâm
Chia sẻ kinh nghiệm với...cũng muốn khởi nghiệp mà chưa biết làm gì

25 tr của bạn ,tôi có thể mở 3 tiệm làm ăn nhỏ với quy mô bình dân, chứ đâu cần phải cần người hợp tác,tôi đây nek, trong tay chỉ cầm có 5tr ,mà mở tới 2 tiệm nho nhỏ xinh xinh ,theo quy mô của tôi ,hiện tại cứ 1 ngày bình quân tôi thu 1,5tr ,đấy là số lời nhe ,vây là 1 năm tui dc 540tr , đối với tôi con số thật kinh khủng ,mơ cũng ko có ,tôi năm nay mới 21 tuổi ak,không ai giúp, không có hỗ trợ,tự mò...bạn thử nghĩ xem sau 1 năm quy mô của tôi đi đến đâu nhỉ??????????? hiện giờ thì tôi chẳng phải làm, thuê nhân viên làm hết ,tôi chỉ thu và chi thôi nek ...bạn hãy dùng đôi tay.trí tuệ của bạn mà tự quyết định..........

Vậy bạn hiện đang kd j vậy

Bạn kinh doanh cai gì??????

Nếu như nói 5tr, 2 tiệm nhỏ nhỏ xinh xinh, 1 ngày lãi 1,5tr thì rất nhiều người muốn thỉnh giáo đấy. Tôi có thể bỏ toàn bộ vốn ban đầu là 5tr cho bạn chia sẻ kinh nghiệm với ae trên này. Mà phải rõ ràng cụ thể chứ mập mờ quá. Ok. Lãi 1 ngày 1,5 tr tôi cho bạn hẳn 1tr, tôi lấy 500k bao ae có chí hướng 1 ly cafe, ngồi lại để bàn chuyện làm ăn và ý tưởng. Hahaha

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái