Bảo Lộc Ga peru

Can ban 1 em ga peru hoac Gl chim khuou

Ảnh đính kèm

101.8 KB · Đọc: 33
kon ga cua ban k phai ga peru.ga peru it nhat phai lung gu trai banh.tich bac va 90% lamong la.chan chì.va 80%la mau we nua.co sao noi the ban dung nong nhe

A mih cho nhug mih Ko thích ga mih mun ban hoặc gl chim khuou thoi ai mun mua thi mih ban dam bao ga mih nhìn bên ngoai đẹp hon ga cua ban lun ga nay con to cua dc 5 phan rui

kon nay kung chi lai thoi.chua du tu cach de goi la rac.noi that ae thong cam.o dat lam dong nay co may nguoi dk so huu kon peru rac dau it lam
Bạn đã ôm con peru rặc bao giờ chưa con peru bon bon đăng là gà đẻn và la dòng peru của nghĩa kê đổ tại việt nam đó.peru chỉ nên pha đá mới đỉnh còn rặc thực chất đá ko có cựa tịch ko nghiệt.Thấy anh em bình luận nên mình có ý kiến riêng ae thôg cảm hihi

thi minh noi con nay van la lai.kon rac thi no khac.tai chu thot noi la ga rac nen minh moi co y kien
Bạn đã ôm con peru rặc bao giờ chưa con peru bon bon đăng là gà đẻn và la dòng peru của nghĩa kê đổ tại việt nam đó.peru chỉ nên pha đá mới đỉnh còn rặc thực chất đá ko có cựa tịch ko nghiệt.Thấy anh em bình luận nên mình có ý kiến riêng ae thôg cảm hihi

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái