[Hình Ảnh] Party Factory...So hot! so hot (25/12/2010)

mình ít bon chen mà cũng đc 2 pic :D ! nhìn mặt khi đó hơi ngu :D
mà cũng nhờ cái party nên đc làm quên nhìu người ! khi đó bị a dừa vừa lắk vừa đá đích mình mới đau

kumik

Click49's MC
hình quá xả láng ......nhớ tới vẩn còn vui....vui quá đến nổi quéo nụ lun oaoao ....tiếc quá.........mún time trôi ngược.....chơi típ ...:))
rồi sẽ có những màn táo bạo hơn của click ...vui hơn cũa chúng ta....ở time tới ...............

Voi béo

<font color="red"><b>Iu Ox Boy nhìu</b></font>
Những bạn nào ko có dịp tham gia party lần này cũng đừng tiếc nhé! Đón chờ party tiếp theo của Click49 vào vài ngày tới nào :X
ngày nào anh ơi.....bữa em mắckko đi dc...hehehe,nhứt wuyếtt đi bù

hé hé mất hình tượng quá đi mất bê bê chẳng biết gì........trời ạh có đứa dám hum lén ck chị lúc chị ko có mặt nhá........pùn cừi wa' đi mất........vote bay cao nè..........chờ đợi party sắp diễn ra nữa nhé mọi ngừi ;)) (có lẽ e là ngừi mong nhất)

Nhìn thích nhỉ hì hì ... Hy vọng mình dẽ đựoc tham gia vào những Party sau . Nhưng nhìn lại thì chưa wen ai trong này hết trơn :-ss

Nhìn thích nhỉ hì hì ... Hy vọng mình dẽ đựoc tham gia vào những Party sau . Nhưng nhìn lại thì chưa wen ai trong này hết trơn :-ss

Dù bạn là ai, bạn đang ở đâu điều đó chúng tôi không cần biết
Bạn cao hay lùn, bạn ốm hay mập điều đó chúng tôi không cần thiết
Bạn giàu hay nghèo, bạn xấu hay đẹp điều đó chúng tôi không phân biệt
Hãy đến với chúng tôi, con người Bảo Lộc rất thân thiện

Bạn đừng ngần ngại!!!:-h

Mình là người bảo lộc mà :D ... nhưg mà hok wen cũng kì kì hok lẽ đứng 1 mình :|.. biết là mọi người sẽ vui vẻ hòa đồng ... nhưng lần đầu bao giờ cũng khó khăn mà ... ai sẽ giúp mình cái lần đầu này đây :-ss

Mình là người bảo lộc mà :D ... nhưg mà hok wen cũng kì kì hok lẽ đứng 1 mình :|.. biết là mọi người sẽ vui vẻ hòa đồng ... nhưng lần đầu bao giờ cũng khó khăn mà ... ai sẽ giúp mình cái lần đầu này đây :-ss
hyhy...bạn cứ vô chơi và tham gia cùng click sẽ có nhìu ngừi giúp mà;).........lo je nak.............anie là ngừi đầu tiên giúp bạn nak:x

Dù bạn là ai, bạn đang ở đâu điều đó chúng tôi không cần biết
Bạn cao hay lùn, bạn ốm hay mập điều đó chúng tôi không cần thiết
Bạn giàu hay nghèo, bạn xấu hay đẹp điều đó chúng tôi không phân biệt
Hãy đến với chúng tôi, con người Bảo Lộc rất thân thiện

Bạn đừng ngần ngại!!!:-h

Yeah...I love BaoLoc city,You love BaoLoc city,We love BaoLoc city.Welcome to Bao Loc city!

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái