[Hình Ảnh] Tour dã ngoại mừng Click49 tròn 2 tuổi

ko bí bé Anie Babie đã xinh đẹp lại chưa nhỉ? chúc cả nhà ăn tết vui vẻ nhé!

hjhj..........e cũng đỡ rồi chị..................có thể jh chơi được nhưng còn cái đó thì chưa chịu bung ra.......................tết zui ze nha chị..............nhớ lì xì cho e la được oi nak.........:p

tan nat đời hoa bị té xe ngay hum đó đang chuẩn bị đi hết ăn tết lun bi què lun hai tay hai chân

anh bị té xe ngay hum nào ya.....................làm j mà què hai tay hai chân zữ zj..................chúc anh mau lành nha...........e cũng thương tật mà chak nhẹ hơn a................

KU NGO^'

<b>Cụ già dê !!!</b>
anh bị té xe ngay hum nào ya.....................làm j mà què hai tay hai chân zữ zj..................chúc anh mau lành nha...........e cũng thương tật mà chak nhẹ hơn a................

có như dậy lun hả em bi gì ne anh bi té xe ngay hum đi chơi lun nè rùi 30 mặt mủi ko sao nhưng mà tay chân thì khá là đẹp

có như dậy lun hả em bi gì ne anh bi té xe ngay hum đi chơi lun nè rùi 30 mặt mủi ko sao nhưng mà tay chân thì khá là đẹp
ya ak..............e cung ya naz.............mat hok soa nhugn tay chan thj kha la de thuong......nhau hem can mua moi lun...........hehe

KU NGO^'

<b>Cụ già dê !!!</b>
ya ak..............e cung ya naz.............mat hok soa nhugn tay chan thj kha la de thuong......nhau hem can mua moi lun...........hehe

cười anh củng vậy ngồi bóc mấy cái mày vết thương ra cho mấy đứa bạn ún bia khỏi cần mồi

nấm lùn

Nấm mẹ xinh đẹp

Tấm này anh chụp nè hị hị hị, chụp len nên không chỉnh độ sáng dc..... hị hị hị, bữa nay mới coi hình, nhớ lại vui quá
@Nguyễn: Lần sau anh cho em làm thần bóng đêm nha he he

h em mới bik bị chụp lén. Hờ hờ mà đẹp phết. Thanks anh Gà nhìu nha

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái