Bảo Lộc Hội gà tre đá TP Bảo Lộc

đá nó ói ỉa tè le mà nó chống cây lật xe....hjc bỏ tiền vô túi rùi còn ói ra....xui vãi...:confused: a lên cựa e ơi. thua mà ai cũng tiếc hjc

noi chung ga hay nhung lai kem phan may man hihi xin chia buon cung a e nhe di xa ko tham gia cung a e cung hoi buon hi

thắng thua là chuyện bình thường mà e...ko có con nào là ko bại chỉ trừ khi ko đá hehehe:p

Mình đá ăn nghệ có mất tiền cũng hok tiếc mấy chỉ tiếc lại mất đi 1 chiến kê giỏi.gà đá trạng lớn mà gà ng ta nhỏ hơn đc thêm cái lợi thế xoay sở nhanh.gaf mình đá thì hok chê vào đâu đc mà hơi xui.

A bol đá ăn nghệ kìa A sƠn.kaka thắg thua 80% la do chiến kê.20% may mắn nữa.hjhj[DOUBLEPOST=1392258689][/DOUBLEPOST]Thôg báo AE là k0n gà chuối tính để AE chơj thử mới ság nay nó rớt vô chuồg k0n kia.e nó đá bay hết 1 móg.mjh thj trầy trua mau me k.pun gê.kim k0n khác vậy

anh son ranh~ len cua kon ga a rui chup hjh up e xem di.hum nay len cua k dam axax thua het 1 e,đá lời mấy chân ma k đâm.nan~ j dau

anh son ranh~ len cua kon ga a rui chup hjh up e xem di.hum nay len cua k dam axax thua het 1 e,đá lời mấy chân ma k đâm.nan~ j dau
uhm, có j mai a lên rồi post cho e coi[DOUBLEPOST=1392390933][/DOUBLEPOST]e lên lựa gốc cựa ngay thới hay ra mé ngoài 1 chút là ok..còn tùy vào lò cựa làm cựa sao nữa...hay thế đá của gà mình nữa e ah...nói chung là khó nói lắm.lên sao cho 2 mũi cựa sát nhau hoạc hôi giao 1 chút là ok.

uhm, có j mai a lên rồi post cho e coi[DOUBLEPOST=1392390933][/DOUBLEPOST]e lên lựa gốc cựa ngay thới hay ra mé ngoài 1 chút là ok..còn tùy vào lò cựa làm cựa sao nữa...hay thế đá của gà mình nữa e ah...nói chung là khó nói lắm.lên sao cho 2 mũi cựa sát nhau hoạc hôi giao 1 chút là ok.
ok.rãh a cho e thêm káj hjh.hjhj

Bán máy ấp trứng (máy mới) 100 trứng trở lên
dùng toàn vật liệu cao cấp, mà giá cả rẻ hon
giá thị trường, ae nào biết chơi nhìn là biết
máy dùng bộ rờle nhiệt của hàn quốc (Fox 1004) nên đảm bảo nhiệt độ rất chuẩn,độ chênh lệch 0,1 độ, hiệu quả cao
máy có kích thước nhỏ gọn 40x50cm
nhiệt độ và độ ẩm đã đc canh chuẫn hoàn toàn ae chỉ viêc bỏ trứng vào bất kì lúc nào ko phân biệt giai đoạn và chờ tới 18 -21 ngày là có gà con
tỷ lệ nở 98%
Mình

đang sử dụng
Tại Nhà

Có Thể vào xem Tham khảo
lh: 01695472654 (long)

Bán máy ấp trứng (máy mới) 100 trứng trở lên
dùng toàn vật liệu cao cấp, mà giá cả rẻ hon
giá thị trường, ae nào biết chơi nhìn là biết
máy dùng bộ rờle nhiệt của hàn quốc (Fox 1004) nên đảm bảo nhiệt độ rất chuẩn,độ chênh lệch 0,1 độ, hiệu quả cao
máy có kích thước nhỏ gọn 40x50cm
nhiệt độ và độ ẩm đã đc canh chuẫn hoàn toàn ae chỉ viêc bỏ trứng vào bất kì lúc nào ko phân biệt giai đoạn và chờ tới 18 -21 ngày là có gà con
tỷ lệ nở 98%
Mình

đang sử dụng
Tại Nhà

Có Thể vào xem Tham khảo
lh: 01695472654 (long)
để về e kêu vợ e đẻ trăm trứng cho đủ 1 lần ấp :D

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái