Bảo Lâm Innova 2010 Chính Chủ. Xe Gia Đình

Innova 2010 gia đình, màu đen. Xe trang bị nhiều đồ Choi, cam hành trình, Cam de, 3 màn hình.... Xe đẹp, máy zin. Sùng chỉ zin ko mất 1 phân. 5 lốp còn rất dày. Đăng kiểm đến tháng 6/2020. Xe ko cấn đụng, ko ngập nước. xe chính chủ tôi đứng tên, ko qua trung gian. Cần bán 400trieu hoặc đổi innova đời cao, fotuner đời 2012 trở lên. Nếu đổi thì Thuong lượng giá bù họp lý và chỉ đổi xe gia đình. Taxi hoàn lương thì khỏi gọi mất thời gian đôi bên.
Ace quan tâm vui lòng gọi : 0389.68.5555

Ảnh đính kèm

201.6 KB · Đọc: 89
Click 49 nhiều ae rất xàm. Những ae đang hoàng họ xem tin. Cảm thấy giá cao thì họ đàng hoàng lướt qua. Ko quan tâm tới. Thuận mua vừa bán ko ai ép ai. Tiền nào của đó cả thôi. Ai ko hiểu cứ cầm trên 300tr mà đi kiếm xe innova gia đình 2010 mà mua xem thế nào. Comment tào lao chỉ cho người khác biết cái ngu của mình thoii mấy bạn phía trên oi

Mình thì có xe rồi nên chỉ góp ý cho bạn thôi, innova màu đen này người ta k chuộng nên giá 390 khó trôi lắm
Thì cứ rao vậy. Có ai yêu thích màu đen, thích xe chất thì mua thoii bạn oi. Mua phải xe taxi về rẻ chút mà tốn tiền + mất thòi gian đi sữa. Mình cũng ko cần bán cho lắm. Bán dc thì đổi con đòi cao hon ko thì để chạy tiếp. Thank bạn góp ý

Click 49 nhiều ae rất xàm. Những ae đang hoàng họ xem tin. Cảm thấy giá cao thì họ đàng hoàng lướt qua. Ko quan tâm tới. Thuận mua vừa bán ko ai ép ai. Tiền nào của đó cả thôi. Ai ko hiểu cứ cầm trên 300tr mà đi kiếm xe innova gia đình 2010 mà mua xem thế nào. Comment tào lao chỉ cho người khác biết cái ngu của mình thoii mấy bạn phía trên oi
kết câu này của chủ thớt quá:D

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái