Bảo Lộc Kế Toán

Minh dang mun lam bai thuc tap tot nghiep , ban giup minh dc ko , neu dc cho sdt minh lien lac , thanks .

Đau đầu thjệt mìh kiếm vjệx kt 3 tháng nay kô nhúx nhíx.
làm kế toán không được thì làm bán hàng ko nhất thiết làm đúng nghề. mình thấy của hàng điện thoại Hồng Ngọc tuyển nhân viên bán điện thoại:
đk ký hợp đồng 1 năm .biết các ứng dụng phần mềm. làm từ 7h đến lúc hết khách thì về heee . bạn tới đó hỏi thêm xem sao

Mình làm về xác đinh kết quả kdoanh , sửa đôi chút thôi , bạn cho sdt đi dễ liên lạc .

Hjx.hjx .mìh đâu biết sửa điện thoạj đâu . Kàj nhạc .hình .làm được àk .hjhj

Mình làm về xác đinh kết quả kdoanh , sửa đôi chút thôi , bạn cho sdt đi dễ liên lạc .
Bạn vào trang web danketoan.com ở đó rất nhiều bài tập tham khảo về xác định kết quả kinh doanh, hoặc ghi bài tập lên diễn đàn danketoan Anh chị trên đó giải giùm cho , vậy nha heee

Mìh là boy hok pjt đx hem .vs lạj pạn có sdt cửa hàg hok .cho mìh mìh pm thử xem .tk trx nha.

Mìh là boy hok pjt đx hem .vs lạj pạn có sdt cửa hàg hok .cho mìh mìh pm thử xem .tk trx nha.
mún có việc làm thì phải đi kiếm chứ ngồi đây lên diễn đàn nói vậy thì bít khi nào mới có việc.. mình ko có sdt chỉ bít nó nằm ở ngã tư đèn xanh gần ngân hàng viettinbank thui bạn tới đó hỏi nha.

Mìh ở xa lắm nên mớj nhờ p àk .p ở đó kím sdt gjúp mìh hen .đx thj hậu tạ p .hjhj

Mìh ở xa lắm nên mớj nhờ p àk .p ở đó kím sdt gjúp mìh hen .đx thj hậu tạ p .hjhj

hic tìm riêt ko có vệc j phù hợp để làm , chắc đi làm công nhân cho dc việc, Bảo Lộc ơi Bảo Lộccccccccccccccccc

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái