Bảo Lộc Mất Chó

Mấy thằng bắt chó chết hết đi. Ko nghĩ ra được việc chân chính để làm hay sao mà cứ đi rình rập ăn trộm của người khác. Không biết nhục. Sao người tốt toàn gặp chuyện gì không à. Còn lũ trộn cắp nó ko sao

Tụi mày ác lắm. Tụi mày ko bằng 1 con chó. Cặn bã của xã hội
minh cung bi mat con cho .no bi cut mot chan truoc tu trong bung me .me minh xin no tu nguoi ta ve nuoi .thuong yeu het muc .the ma tui khon no bat mat .tu do minh hua ko bao gio nuoi cho nua vi minh da danh het tinh thuong cho no roi .lu bat cho no cung gan den ngay ra di roi .duong cung cua tui no ma ban

Muốn tìm lại cũng dễ thôi. Theo mình biết thì 80% lượng chó ăn cắp của bl và lân cận đc tập trung về địa điểm này rồi sau đó sẽ tỏa đi các nơi tiêu thụ

Last edited:
Thế này nhé , mua con chó to hơn , đẹp hơn . Ghi " coi chừng chó dữ" rồi thả ra . Sẽ có người bắt . Nếu 1 viên đạn găm vào người ... Bạn sẽ ko bao giờ mất chó nữa .

lu khon do co ca bang nhom giang ho voi nhau .ban thay cung khong lam gi dc dau .cho no bat bang sung dien cua trung quoc hoac ba cho thi chac gi con song duoc .

lu khon do co ca bang nhom giang ho voi nhau .ban thay cung khong lam gi dc dau .cho no bat bang sung dien cua trung quoc hoac ba cho thi chac gi con song duoc .
Trước có thằng chuyên đi trộm chó bằng bã để ở nhà thế nào mà đứa bé con nó hơn 1 tuổi ăn phải chết luôn. Tội nghiệp đứa bé lãnh hậu quả cho cha nó.

Trước có thằng chuyên đi trộm chó bằng bã để ở nhà thế nào mà đứa bé con nó hơn 1 tuổi ăn phải chết luôn. Tội nghiệp đứa bé lãnh hậu quả cho cha nó.
thi ban thay do .gieo nhan nao ho se gat qua do thoi .hau qua cua may ten trom cho ban cung biet ma .thoi hay bot buon du sao trong tam minh luon nho thuong no la dc .

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái