Bảo Lộc Máy Hàn Đại Hạ Giá

E chỉ còn 4 con duy nhất, sale Tết chỉ còn 1,1tr. Máy jasics 200, mới 100%, bảo hành 1 năm. Hàng tại Hoà Nam, sdt 0986.581.113 775985 775986 775987 775988

1tr để mình 1 con, ở bảo lộc, nói chung con này xài được, hôm làm nhà mượn con jasic này về hàn chân bồn nước, cổng, hàng rào, nói chung hàn gia đình ngon

Mà hàng này hình như ko phải chính hãng jasic, thấy ku e mua con này của jasic hơn 2 củ mà. Với lại thấy nó có tem chính hãng dán phía trên
Jasic này của Trung Quốc a, với lại cùng công suất thì cũng nhiều giá lắm như âmply đó: tùy sò tùy công nghệ nữa

Máy hàn cắm điện bật công tắc quạt hoạt động. But khi chấm hàn thì máy bị tắt. Xong lát cắm điện vẫn hoạt động bt but chấm hàn lại tắt. Như vậy là bị gì vậy các bác? Tư vấn e chỗ sửa đc k

Máy hàn cắm điện bật công tắc quạt hoạt động. But khi chấm hàn thì máy bị tắt. Xong lát cắm điện vẫn hoạt động bt but chấm hàn lại tắt. Như vậy là bị gì vậy các bác? Tư vấn e chỗ sửa đc k
Máy hàn có chức năng bảo vệ quá dòng. Bạn tham khảo trên mạng cách hàn chấm, hoặc ra thợ bảo họ chỉ cho vài đường cơ bản là xài ok đó bạn.
Chúc công việc thuận lợi.

Có thể do lỏng giắc, mở máy ra cắm lại giắc, hoặc tốt nhất là hàn lại giắc bn nhé

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái