Di Linh Mua Khỉ Vs Chim Quốc

giờ chơi quốc mồi làm gì .đánh tiếng thôi ,hiệu qua hơn thì mang lồng theo đánh dc bổi thì vứt vô lông 1 con. thuần cám dc thì tốt ko thì ngày nào thay ngày đó ,cần gì chim mồi . mà giờ đanh ngày kho nhai lắm .

giờ chơi quốc mồi làm gì .đánh tiếng thôi ,hiệu qua hơn thì mang lồng theo đánh dc bổi thì vứt vô lông 1 con. thuần cám dc thì tốt ko thì ngày nào thay ngày đó ,cần gì chim mồi . mà giờ đanh ngày kho nhai lắm .
noi nhu bác ngta nuôi con len phối giống để ăn thịt à vay tiền dê cam thóc nuôi lớn ăn thịt đeo đủ công nói xam

E Có con khỉ mồi nek bác...5 năm 8kg,đi rừng mang Nó theo bảo đảm sóc,chồn,cáo,mèo rừng Nó bắt được hết...lâu lâu hên hên Nó còn vồ được cả con cọp nữa đó.

ri
Mồi nó có cái hay của nó nửa chứ .nếu ko người ta bỏ 2 3tr mua con mồi làm gì kkk
bác noi thế thì e thua.
để làm gì hay dở ra sao thì nó co nhiều mục đích . còn để mà đi bây mà mang lại hiệu quả cao thì e xl chấp mấy con quốc mồi thi nhau kêu .

Last edited:
ở ngay đôi 9 đường cao bá quát có 1 con 1,5trieu thôi kêu ầm cả ngày .đi đánh ngày nào hên thì dc vài e. thằng đó còn 3 con quốc con nuôi lúc mới nở giờ chắc to rồi .no ban ko thi ko biết . nhưng con mồi hôm mùa cafe nó kêu bán 1,5trieu. ai ở lộc phát hỏi thằng khanh nhà ông toàn phương ,tới đó coi chim .

Mồi nó có cái hay của nó nửa chứ .nếu ko người ta bỏ 2 3tr mua con mồi làm gì kkk
bác co mồi hay vai triệu mang đi bây bác vẫn ôm cái loa bên mình đó thôi ,bản thân bác cũng thừa hiểu chim quốc mồi chỉ là phụ hoa . con bác nuôi làm gì mục đích gì thì chuyện đó e ko co nói . các bác đọc cho kỉ

bác co mồi hay vai triệu mang đi bây bác vẫn ôm cái loa bên mình đó thôi ,bản thân bác cũng thừa hiểu chim quốc mồi chỉ là phụ hoa . con bác nuôi làm gì mục đích gì thì chuyện đó e ko co nói . các bác đọc cho kỉ
nói kiểu đéo gì chẳng dc lưỡi đéo có xương mà tom lại ngta mua kệ cha ngta cần đéo gì ban vô đây lên tiếng, ban biết ngta mua về bây Sao mà ngta mua về nghe thì Sao bạn vô đây Phan như đúng rồi vậy tn cuối cung khuyên ban,,,, ngta bán hay ngta mua nếu bạn thấy cần mua ban nt ,chu chỗ ngta buon bán bạn vô nói quốc con ban 50k thì bọn toi bán cho ai đây ban bán quốc 50k 1con co ai vô phá ban k mẹ khiếp quốc con bằng quốc boi, mẹ giờ bắt Đi toi mua cho bbat bao nhiêu cũng mua 1000con toi vẫn đủ sức mua

Last edited:
còn con quốc con ông vào cái tin cua ông dc cho ki vào .
liên quan lồn gì . thớt kêu mua quốc mồi ,t chỉ theo cách của t thì dùng quốc bổi đánh tiếng . lien quan cc gì bay vô mà ly sự . đéo ai chả biết ông buôn quốc con . tới khi nào t nói đừng mua quốc của thang traigabaoloc thag đó bán đắt ,lúc đó hay xoắn .

Last edited:
ông đọc xem co chỗ nào tui nhac thớt đung mua quốc mồi về chơi hay đừng mua về phối giống . hay toi co nhắc đừng nên mua quốc con ko ?

Last edited:
ông đọc xem co chỗ nào tui nhac thớt đung mua quốc mồi về chơi hay đừng mua về phối giống . hay toi co nhắc đừng nên mua quốc con ko ?
Kkk .mội người 1 cách chơi .người đi bẫy vì lợi nhuận .người đi bây về thú vui .con quốc là dòng ko phải khó đánh .dùng con tép cũng ngày làm 1 đống chứ nói gì tới loa và thồng .đây quan trọng là cách chơi .bán làm gì dám bỏ số tiền ra mua con mồi 2 3tr cái lồng 8 900 mà đánh .cái thú cua người ta là bây theo phương thức khác bác nhé

Đu
đừng vì mình đánh dc rồi phán có quốc mồi ko bằng con bổi đó là đều vô lý .bổi bác đánh dc quốc bể ko .đánh dx quốc núp ko .mồi làm dx bác nhé

Đu đừng vì mình đánh dc rồi phán có quốc mồi ko bằng con bổi đó là đều vô lý .bổi bác đánh dc quốc bể ko .đánh dx quốc núp ko .mồi làm dx bác nhé
vậy bác dám thử với e ko ko. ae tung gl rồi biết nhau rồi . cho bác sách mồi theo .chơi với tiếng cua e .
quốc bây giờ đâu phải là ko ai đụng chỗ nào cũng co người đụng qua hết rồi . đi đánh quốc mà cứ đợi bổi phi vô đá mồi .điều đó xa lắm bác Trần tai.

nói tới chơi quốc làm thú vui thì e thua . còn nói ko vì lợi nhuận là sai bét . thứ gì ko co giá trị bằng tiền chẳng ai quan tâm . con quốc thịt ban có 50,60k vậy bác vì thú vui thì bây song tha nó đi. chứ e thấy bac vẫn bán đó thôi .
còn chuyện mỗi người mỗi thích thì ok khỏi ban .

tôi thuê bạn vo cmr trang toi à, toi noi Nguyễn văn ông ko, du me ngay trước bắt nuôi chết bán 50k 1con tôi thuê ông nt trang tôi hả, tôi đăng bán sao kệ mẹ tôi đéo phai vô xoắn cút

nói tới chơi quốc làm thú vui thì e thua . còn nói ko vì lợi nhuận là sai bét . thứ gì ko co giá trị bằng tiền chẳng ai quan tâm . con quốc thịt ban có 50,60k vậy bác vì thú vui thì bây song tha nó đi. chứ e thấy bac vẫn bán đó thôi .
còn chuyện mỗi người mỗi thích thì ok khỏi ban .
đa goi la thu vui choi moi nha thang lon , choi thong bo chim rung vo chua kip đa đa chet roi thu vui cac gi zay noi me la bay đe kiem cơm an qua ngay qua thang thi noi me ra,bay dc vai con căc đăng lên click ban 50k ma đoi tha vê thien nhien con căc

noi thi lam cai video tha ra thien nhien ae tui toi moi tin cac noi đeo lam thi cut me đi[/QUOTE thế cái địt ông hiểu từ ngày trước nó khác bây giờ chỗ nào ko. toi đã nói rõ la tui ko biết 1 cặp quốc con nó có gia tới 700k.
lúc tôi co o 4 con chết con còn 3 con ông kia thích tôi cho ổng ,ổng tra tui 50k con. dis cụ đầu ông đeo biết suy ngji à . tại sao cái lúc chào mào nó chưa thịnh giá tri chưa cao vẫn cho ko nhau la chuyện thuong .
còn bây giờ tao biết cặp quốc con nó có giá tới 700k rồi mày hiểu ko con lợn . đọc ki dum tao cái

đa goi la thu vui choi moi nha thang lon , choi thong bo chim rung vo chua kip đa đa chet roi thu vui cac gi zay noi me la bay đe kiem cơm an qua ngay qua thang thi noi me ra,bay dc vai con căc đăng lên click ban 50k ma đoi tha vê thien nhien con căc
bơi vậy tao mới nói .mày hiểu ko thằng não tôm .
lời nói của mày mẫu thuẫn vl. chỉ biết chép mà đéo biết đọc hay sao vậy

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái