Bảo Lộc Nhận Thay Quạt 7 Cánh Cho Vt3-vt4...

Minh đa thư moi cach.ống đuppê dai 6 m.thoai theo măt máy.đup pê băng đồng moi thay.khi nao co dip nhơ ban mua dum canh quat 7 canh.minh ơ Tam Bô di linh .ban ơ đau.

Nếu không được nữa thì em chịu bơm bác rồi ... cơ mà d24 chạy 7 cuộn thì nên lên buly 27 là vừa .. mùa mưa về rồi nên chả ai quan tâm tưới tắm nên cũng không nhập về thêm ... lấy lắt nhắt mắt công gửi về ...

À quên cánh 6 vt4 bằng gang tháo bơm zin của khách đem cho còn hơn chục cái.có bác nào lấy thì 50k 1 em nhá.... nguyên 1 thùng để chật kho...

Hj.vùng minh toan đôi dôc sài 7 cánh còn ko ăn.6 canh sao sài.khi nao co quat 7 canh ban alo minh cai.

Đâu có mình thanh lý mà.... đa phần khách để lại cánh bơm cũ... mai mốt nêú có dịp tưới lại mời bạn ghé chơi !

Mùa tưới thấy nhà nhà người người xách máy đi tưới mà than máy sao hao dầu quá; bơm trục trặc mất thời gian ... nên mạo muội dăng bài này cho anh em nào có nhu cầu ...

Nhận :

Thay quạt 7 cánh cho bơm vt3/4 giá từ 300k- 350k giá bao gồm cả công thay !

Bán quạt vt4 loại 6 cánh tháo bơm zin giá 120k

Bán ống xanh( cuộn như dây chữa cháy ) cho anh em nào cần ( nguồn từ tp Hcm ) nên giá mềm
anh em yên tâm nhé..

Ống 6 - dài 100m giá 2tr3....( lấy số lượng lớn có giá khác nhé)
bạn có quạt văn thể 5 loại 7 cánh không? mình muốn mua bạn có gủi qua bưu điện cho mình được không. mình ở Bình phước

Mùa tưới thấy nhà nhà người người xách máy đi tưới mà than máy sao hao dầu quá; bơm trục trặc mất thời gian ... nên mạo muội dăng bài này cho anh em nào có nhu cầu ...

Nhận :

Thay quạt 7 cánh cho bơm vt3/4 giá từ 300k- 350k giá bao gồm cả công thay !

Bán quạt vt4 loại 6 cánh tháo bơm zin giá 120k

Bán ống xanh( cuộn như dây chữa cháy ) cho anh em nào cần ( nguồn từ tp Hcm ) nên giá mềm
anh em yên tâm nhé..

Ống 6 - dài 100m giá 2tr3....( lấy số lượng lớn có giá khác nhé)
Xin số dt đi

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái